nhân vật nào gây ấn tượng cho bạn? why?

Cửa hàng game Nintendo nShop

nhân vật nào trong truyện pkm special để lại nhiều ấn tượng cho bạn nhất?

• Số thành viên bình chọn
    60
chắc các bạn ai cũng biết đến bộ truyện tranh pkm special cực hay. trong đó, mỗi huấn luyện viên đều mang một vẻ đẹp phong cách riêng cho mình. vậy nhân vật nào đã để lại nhiều ấn tượng cho bạn?
các cô cậu bé nhân vật chính rất tài năng nhưng tui thấy ấn tượng bời Norman nhiều hơn. ông là một người cha vĩ đại khi nhận tôi thay cho con trai mình. ông cũng là một người trainer mạnh mẽ, tính tình cương trực, thẳng thắng nhưng lại rất quan tâm đến gia đình. bề ngoài tuy tỏ ra nghiêm khắc với ruby nhưng bên trong lại luôn nghĩ đến con. ông lại là người điều khiển được rayquaza truyền thuyết. :clap2[1]:

Only Red.
P/S:
1. Silver viết sai tên rồi kìa.
2. Cứ tình hình này ko biết sẽ có bao nhiêu cái vote khác nhau nữa đây :-?

boyson5012

N-Club <span style="color: rgb(255, 0, 0);">MarioK
Vote cho Green, Gold & Silver. Cực thích tính cách lạnh lùng như của Green & Silver và sự năng nổ táo bạo, hay phá luật của Gold :em36:

hix!! ở trên bảng mình quên mất 2 nhân vật quan trọng là Ruby và Shaphere oy'. có cách nào sửa lại được không?

Ultimate

Nấm nhỏ
Hơ hơ Red với Gold thắng chắc rồi.Đây là 2 nhân vật được thiết kế đẹp nhất bởi ông họa sĩ đầu tiên,còn thằng Ruby thì nói thật hơi bị xấu và cá tính thái quá:((

tớ thích cậu Red nhất,tài giỏi:biggrin[1]:,yêu pokemon(giống mình):em06:lại có số đào hoa được nhièu em theo nữa chứ.:em17:
Còn ai mà đọc Bộ pokemon speacial thì chắc ko thể quên được thằng ôn Pippi hài khủng khiếp,đọc cười đau cả bụng.=))=))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN