Nơi dành cho những bạn có niềm đam mê thiết kế pokemon !!!

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mình vừa nghĩ ra starter fire là ếch lửa !!! Đang cạn kiệt ý tưởng rùi nên mọi người thấy dc thì mình sẽ ra cấp 2 và 3 nhé :D !!! Bác kia có gợi ý con mèo lửa nhưng quả thiệt mèo thì pokemon khá nhiều rùi ko thể nào sáng tạo dc -.-!! Lưu ý là cái trong mồm bốc lên là khói nhé ( loài ếch dung nham là 1 loài vật lưỡng cư nhưng thay vì dưới nước thì nó bơi vào trong lòng dung nham nóng hơn 2000 oC ) Quảng cáo :D !! :

nhìn tựa tựa Croagunk:321:
con thỏ cấp 1 đc, cấp 2 3 xấu wa' @@

ratmoonser

Thành viên lâu năm
uh tại vì là ếch cả nên nhìn hao hao giống nhau là đúng nhưng nếu là con mèo thì con giống ác nữa -.-!! Thế cậu có ý tưởng j thì nói mình :D !!

uh tại vì là ếch cả nên nhìn hao hao giống nhau là đúng nhưng nếu là con mèo thì con giống ác nữa -.-!! Thế cậu có ý tưởng j thì nói mình :D !!
dolphin đi :x
pokemon chưa từng xuất hiện cá heo :x
Kyogre là legend rùi nên ko tính, mà Kyo cũng ko hẳn là cá heo, giống cá voi hơn @@
còn nhiều lắm, vd : con kỳ lân , bạch hổ, chu tước, rùa đuôi rắn , rắn 9 đầu, ...

ratmoonser

Thành viên lâu năm
dolphin đi :x
pokemon chưa từng xuất hiện cá heo :x
Kyogre là legend rùi nên ko tính, mà Kyo cũng ko hẳn là cá heo, giống cá voi hơn @@
vậy là con ếch thì dc fai ko !!! Còn water sẽ là cá heo ? Nhưng mà theo mình thì cả 4 starter water trước đều có chân tự nhiên dophin ko có chân sao đi theo dc :)) !!! Mà ko lẽ dophin lại có chân :D !!

vậy là con ếch thì dc fai ko !!! Còn water sẽ là cá heo ? Nhưng mà theo mình thì cả 4 starter water trước đều có chân tự nhiên dophin ko có chân sao đi theo dc :)) !!! Mà ko lẽ dophin lại có chân :D !!
đó mới chính là cái cần phải suy nghĩ vẽ8->
con ếch nhìn bình thường quá, ko bít tg~ là loài ếch bình thg` @@

ratmoonser

Thành viên lâu năm
đó mới chính là cái cần phải suy nghĩ vẽ8->
con ếch nhìn bình thường quá, ko bít tg~ là loài ếch bình thg` @@
ah con ếch đó no có 1 chiếc lưỡi dài có 1 dốm lửa ở đầu lưỡi đấy nhưng mình vẽ nó ko thè ra nên chỉ thấy khói thôi :D !! UHm để mình suy nghĩ vậy :D xem vẽ chân như thế nào cho hợp lý :)) !!! Nhìn nó đừng quái thai là dc ok :D !!

rock

Nấm bình thường
cấp 2 á, bác có chơi cái game anh em nhà ếch chưa, game gì mà có 3 4 con ếch đi cảnh trên nes đó, rồi bác dựa vào đó phát triển thêm :D

Kawaii

Super Princess Peach
- Kawaii hổng có hoa tay, hok khéo léo... cũng hông có trí tưởng tượng phong phú :( vì thế có ơi khi nghĩ ngợi về một Pokemon của riêng mình... thì chẳng làm dc gì +,+ tệ hại thiệt... huhu :(

- bạn ratmoonser :x vẽ đẹp quá... ngưỡng mộ gê

Ashera

Nấm bình thường
Starter hệ nước mình tự vẽ nè, bao giờ có thời gian vẽ nốt cỏ và lửa. Thiết kế dựa trên cá heo theo như các bạn mong muốn nhé :em15:

Starter hệ nước mình tự vẽ nè, bao giờ có thời gian vẽ nốt cỏ và lửa. Thiết kế dựa trên cá heo theo như các bạn mong muốn nhé :em15:
dễ thương wa' ^^ cá heo của tui :x sao ko vẽ 2 cái vây màu hồng thay thế cho tay? nhìn đẹp hơn, chứ vậy như có 4 tay kỳ kỳ :P

Ashera

Nấm bình thường
Cái đó không chỉ là vây đâu bạn, còn là tai nữa đó, với cả nếu bỏ đi thì nhìn hơi có bóng dáng của Charmander, mình không thích thế.

Ashera

Nấm bình thường
Chú thứ 2 hình như là em họ Lugia thì phải :xm0001:
Mà không phải đây là cấp 2 và 3 của con ếch đấy chứ, bạn up mà chả thuyết minh chữ nào cả.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN