Offline hội Nintendo Hà Nội lần 2 (09/02/08)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Bạn muốn lần offline 2 này tổ chức như thế nào?

• Số thành viên bình chọn
    29
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
Tớ về ngày 7/1, đến 10/1 đã cuốn gói rồi =((, chắc là anh em không thu xếp được đâu. Tiếc quá, có mem nữ đi mà lại...:((

KFC thì tớ đồng ý, nhưng mà từ đầu tới giờ thì quan điểm chung vẫn là...muốn tìm quán nào vào ăn cho no cái bụng đã :D. Tiền bạc thì 100k hơi nhiều chăng :D, tầm 50k là được rồi; có gì để các mem sinh năm 88 trở lên bao >:)

Úi giời cả đời em mới biết có Lăng Bác với Văn Miếu ở Hà Nội thôi mấy chỗ quán xá đó các bác tự tính đi, em lên danh sách nhé

gió độc thế,mùng 3 còn đang bận lắm,để khoảng mùng năm trở ra đc ko,chú JIRAIA mua di động trước hôm đấy để đi off còn rửa máy nhé khè khè

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
Đi ở đâu thế , đến chỗ nào gần gần em còn đi đc chứ xa thì ..... :| ,, cả đi sáng hay chìu , sáng thì từ 7h -> 11h em rảnh còn chìu thì từ 2h -> 4h30 :D

THÔNG BÁO CHÍNH THỨC CHO BUỔI OFFLINE TẠI HN:
Thời gian:Mùng 3 Tết Âm Lịch
Địa Điểm:Cafe Hotlife 65 Quán Sứ
Thời gian:9h00(xin mọi ng` cố gằng đi đúng giờ hoặc trễ 1 tý cũng đc :D)
Trụ trì:RedwinD
Phó Trụ Trì(Kiêm trả lời thắc mắc qua nik chat và trên forum):JIRAIA
Bổ sung danh sách cho RedwinD:(Những người đi offline,có khả năng):em28:
1.RedwinD
2.Long139
3.Wolf(Wolverine)
4.Vodoi_em(vodoi_ku thì có;)))
5.AshleyTisdale(Thêm cho chữ L đấy sướng nhé=)))(thanks Espeon:D)
6.StephenChow
7.Vietanh2208(cái này thì chưa biết)
8.Espeon (_________________)
9.Linhvu86 (_________________)
10.Silver3128
11.ZeldaForever(________________)
12.Konan767
13.JIRAIA
14.RiderBoy
15.Boy_Just_Married
16.....
Danh sách luôn đc JIRAIA(tôi) cập nhật!Vì lý do RedwinD ít online!;))
:DCác thông tin trên có thể thay đổi để tiện cho mọi ng` có thời gian tham dự buổi offline với anh e
Mọi ng` có thể rủ thêm bạn bè nhưng phải nên đi bằng xe đạp để đi "xuyên trưa"và nhớ đến 2 chữ KINH PHÍ
Mọi người nên có ý kiến để buổi offline đc thuận lợi hơn!!!

silver3128

V.I.P Member
Em đây ngày nào cũng được nhé ăn thì ra quán chè ở trường trần phú í rẻ mà ngon ăn nem chua rán cho nó ấm người

silver3128

V.I.P Member
Càng tốt em học ở Việt Đức mà nhưng nói thật chưa sang đấy ăn bao giờ . Nhà mẹ ngày nào cũng mua về ăn nên chưa bao giờ ăn cả:em06:

Để em xem thía nào rùi đi xe ôm lên chỗ ông JRAIYA xong bảo ông ý đèo đi :))
Tôi mà đèo thì chỉ sợ...ông nhảy xuống ngay từ "bước đạp đầu tiên"(tình yêu từ cái nhìn đầu tiên =)))Ông chỉ cần xác định địa điểm cho chính xác!Các anh e gần đấy sẽ "hộ tống" ông an toàn(xe đạp)!!Kinh phí thì mới ông thu thập trong ..Tết!!
Phong cách offlineHN:Sướng và tự sướng!!

espeon

V.I.P Member
Mùng 3 Tết khách khứa còn nhiều lắm, đi chơi là hơi phí lì xì :|

Thế vẫn chưa xác định được địa điểm cụ thể à :| KFC mọi người chê đắt thế ko ai có thẻ giảm giá 10% à ?:| ( Tớ có :-" )
Đi có được kéo theo thành viên ko trong forum nhưng có DS ko? :D Bạn em ( giống đực :-" ), em cho nó mượn cái DS Fat để chơi mà, thế nó đi cùng có được ko để rủ nó? :-"

Ngoài ra có ai chơi Pokemon ko? :| Để em mang đi đấu ( vì có băng Pokemon riêng và R4 riêng :D )

P/S :
Jiraia nói:
5.AshleyTisade(Thêm cho chữ L đấy sướng nhé)(Sửa lại rồi chú e:PChẳng qua già rồi nhầm lẫn tý thôi)
Thêm cho chữ L vẫn sai chán :)) ASHLEY TISDALE:D:D

sao ko thấy Zelda lên tiếng nhỉ,anh em mình vẫn còn nợ nhau trận fifa đấy :D.

Đề nghị trụ trì và phó trụ trì đến đúng h để làm gương cho mọi người,ai ko đi đc hay đi muộn nên báo cho phó trụ trì(vì y online liên tọi)trước để còn biết mà xử lý,hoặc cho số đt để tiện liên lạc

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN