Pokémon Fan Club - All Trainer Welcome

Cửa hàng game Nintendo nShop

Tên thật:Hiếu
YM:megaman_123456
Team:toterra,infernape,empoleon,rampardos,staraptor,floatzei
(team sau khi thắng e4 trong pokemon diamond)(ko pót hình được)

Thấy vui wa nên em cũng tham gia với nè

---------- Post added at 11:15 AM ---------- Previous post was at 10:57 AM ----------

đội hình của em nè (sr em chưa biết cách post hình)
tên: ring

Electabuzz: Empoleon:Torterra: Bulbasaur: Scyther:Vaporeon

---------- Post added at 11:19 AM ---------- Previous post was at 11:15 AM ----------

không thấy ai hoạt động nửa ta

---------- Post added at 11:20 AM ---------- Previous post was at 11:19 AM ----------

đội hình Dragon mà thắng được GYM băng kinh phết nhỉ chắt cày LV dử lắm à nha

trungtu1441996

Nấm nhỏ
Thấy vui wa nên em cũng tham gia với nè

---------- Post added at 11:15 AM ---------- Previous post was at 10:57 AM ----------

đội hình của em nè (sr em chưa biết cách post hình)
tên: ring

Electabuzz: Empoleon:Torterra: Bulbasaur: Scyther:Vaporeon

---------- Post added at 11:19 AM ---------- Previous post was at 11:15 AM ----------

không thấy ai hoạt động nửa ta

---------- Post added at 11:20 AM ---------- Previous post was at 11:19 AM ----------

đội hình Dragon mà thắng được GYM băng kinh phết nhỉ chắt cày LV dử lắm à nha
Quất vài chiêu lửa hay đá là xong chứ gì:em40:

hjc

trời ơi copy wa chứ đội hình của tôi mà ắc ứa là ắc :myemo0136: chơi chiêu lửa và đá mà thắng được grym băng là hơi bị khó à nha thử rùi ăn cục lơ đi ra à hjc

tui cung co 1 doi hinh nhung ko biet up len sao het

---------- Post added at 11:11 AM ---------- Previous post was at 11:04 AM ----------

cho hoi choi pokemon phien ban LG khi dnah tu dai thien vuong lan 2 rui vay con di dau nua ko ??? ai biet chi minh nhe^^ tai khi di wa hon dao so 1 no bao co mot hon dao GOLDENROD CITY ?? minh ko biet hon dao do o dau nua ai biet giup minh voi ^^ thank nhiu

---------- Post added at 11:15 AM ---------- Previous post was at 11:11 AM ----------

cho hoi choi pokemon phien ban LG khi dnah tu dai thien vuong lan 2 rui vay con di dau nua ko ??? ai biet chi minh nhe^^ tai khi di wa hon dao so 1 no bao co mot hon dao GOLDENROD CITY ?? minh ko biet hon dao do o dau nua ai biet giup minh voi ^^ thank nhiu

hè! mạc dù sói con cũng đang trong mùa thi. nhưng mà đang hào hứng với pokemon và yu-gi lên ol thương xuyên. thấy box vắng vẻ quá lên nghĩ ra cái gì cho nó có không khí chút thui . hii

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN