Pokemon X & Y ra mắt vào tháng 10 sẽ có bản tiếng anh phải ko mấy bác , và đoán xem giá em nó về vn

Cửa hàng game Nintendo nShop

nh0xnicky

Nấm nhỏ
sẽ có bản tiếng anh hay chỉ là tiếng nhật , tiếng anh phải đợi mùa xuân năm sau hã các bác , và giá của em nó khi về thì khoản bao nhiêu nhĩ

Ger Japa

Nấm nhỏ
Sẽ ra trên toàn thế giới vào ngày 12/10 nhé và sẽ có nhiều ngôn ngữ để chọn nên an tâm là lần này chúng ta sẽ được chơi Pokemon cùng với thế giới chứ không bị chờ làm bản tiếng Anh như xưa nữa! :D

milu2013

Nấm nhỏ
Sẽ ra trên toàn thế giới vào ngày 12/10 nhé và sẽ có nhiều ngôn ngữ để chọn nên an tâm là lần này chúng ta sẽ được chơi Pokemon cùng với thế giới chứ không bị chờ làm bản tiếng Anh như xưa nữa! :D
Nghĩa là thích hợp cho mọi hệ máy trên 1 băng game hay là máy hệ nào phải mua game hệ đó

ratmoonser

Thành viên lâu năm
Tức là ko phải chờ 1 thời gian để ra bản tiếng Anh nữa mà bản Tiếng Anh ra chung với bản tiếng Nhật luôn !!!!

nh0xnicky

Nấm nhỏ
giá web là 40$ , thế về vn sẽ đội lên khoãn bao nhiêu các bác , dành lúa là vừa , cũng sắp đến , hi vọng dưới 1t ở nintendo vn là đẹp , chạy ùa ra làm ngay , mua 3ds chỉ mong pokemon và monter hunter 4

kamai91

Nấm nhỏ
hình như bản này không lock legion đâu . vì mấy game đa ngôn ngữ ít khi làm vậy lắm :| , chứ nó cho chọn đa ngôn ngữ thì lock được ít gì ?

nh0xnicky

Nấm nhỏ
lock thì hệ nhật ôm hạn nhiều nhất , vì game đã khó tìm mà còn tiếng nhật , rồi tới hệ eu , khỏe nhất là us , ra tiêm mua game chơi ngay , khỏi phải xoắn

ratmoonser

Thành viên lâu năm
hình như bản này không lock legion đâu . vì mấy game đa ngôn ngữ ít khi làm vậy lắm :| , chứ nó cho chọn đa ngôn ngữ thì lock được ít gì ?
Game của từng Region nó có nhiều cái khác nhau lắm chứ đâu riêng gì mỗi ngôn ngữ game hả bạn ? CÓ nhiều game hệ US vẫn hỗ trợ đa ngôn ngữ có liên quan gì đâu ? Gắn vào 3DS JP hay EU vẫn tịt thôi !!!!!

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN