Thảo luận: Solatorobo Red the Hunter

Cửa hàng game Nintendo nShop

SkydragonZX

Nấm nhỏ
Q là gì,custom Q là gì,mình chơi hết game rồi mà vẫn không biết8-x
muốn có ring thì khi chơi part 2 xong gặp meverllin ,làm quest thì sẽ dc 4000-8000 rings
@ thanhmap: đến +50 là hết cỡ vác à,có 1 cái siêu rare,mình chí mới tìm dc cái,nó +50 mà chỉ mất có một ô thôi hà,xong game rồi thì mình cheat part,thì thấy cái+ 50 đúng là hết cỡ

Mấy bác cho em hỏi đi tới chap 5 cái hết quest làm rùi, bây giờ đi download quest hả?
còn cái này nó nói cái gì.
so what are the Kurvaz doing in Shetland? Gues I'll start by gatering information

Type omega ngầu ghê,có hết skill mấy type kia,ko uổng công đi lần 3 :rolleyes[1]:.Đi vòng vòng nc với mấy NPC rồi Flo xem,biết tiếng Anh thì dễ tìm thôi mà.

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
đi lần 3, ngoài mấy cái Q battle boss thì mình đâu thấy quest nào mới nữa đâu, vậy đi làm sao :sorry[1]:......, tìm type mới ở chỗ nào, hay dowload quest mới dc làm Q

Chọn new game là đi lần 2 đấy.Lên duel ship sẽ có con NPC bán type mới,đi lại ko có Quest mới đâu,đợi download về thôi. :rolleyes[1]:

conternecticus

Nấm nhỏ
Cont thấy trong mục menu có download quest, vậy là nó dùng để download quest mới về phải ko nhỉ? :) Sao nhà sản xuất ko đưa luôn toàn bộ quest vào ROM game luôn mà gamers phải down về nhỉ? :-/

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
con màu xanh là con có bán trong cái golden roar ở part 2, nó dc cái mobility ( hay cái gì giống từ đó quên rồi---> di chuyển nhanh ), nói là tăng chạy nhanh chứ tăng dc có 5 điểm, dc cái skill special thì lướt qua lướt lại 2 lần :x

p/s: @điện thoại nạm kim cương: newgame 2 là sao, nghĩa là ở mục đầu khi start game có 3 cái, newgame-continous-delsav, mình chọn cái newgame à, chứ khôg phải chọn cái continous để làm quest boss battle rồi mới đi kiếm type omega à :-?

conternecticus

Nấm nhỏ
con màu xanh là con có bán trong cái golden roar ở part 2, nó dc cái mobility ( hay cái gì giống từ đó quên rồi---> di chuyển nhanh ), nói là tăng chạy nhanh chứ tăng dc có 5 điểm, dc cái skill special thì lướt qua lướt lại 2 lần :x
Lướt qua lướt lại? Là lướt qua lướt lại thằng enemy gây sát thương à:myemo0111:

Hình trong ds đây à nét thật :myemo0111:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN