Tự tạo Trainer Card

Cửa hàng game Nintendo nShop

]

Đội hình này là đội hình tôi đang có. Friend code kia là cũng đã từng có, rồi chuyển sang Pt thì chưa lấy. Mấy con ở bản cũ là hack chứ không phải chém, thề luôn.:em09:

Đây là training card mình dùng để phá đảo pokemon platinum. Con bronzong (thứ 3 hàng đầu từ trái wa) đó coi cục mịch chứ đánh thì khỏi chê. Đặc biệt là chieu block của nó giup mình bắt được các pokemon dạng "nói xong zong" như con melsprit hay tam linh kanto: zapdos, montres và articuno (mình nhớ tên ko chính xác cho lắm:em42:) hữu dụng lắm đấy cộng với việc rất khó chết do có chỉ số def và super def cực cao ====> Rất đáng dùng.:em23:

gameboy89

V.I.P Member
Cái con bronzon chuông đó mình toàn mang theo chỉ khi cần bắt 1 con hay chạy thôi :)), chứ cho vào team thì :-j , với lại con này đâu có tiến hóa :)) mất 1 phần sức mạnh :P

trungtu1441996

Nấm nhỏ
Cái con bronzon chuông đó mình toàn mang theo chỉ khi cần bắt 1 con hay chạy thôi :)), chứ cho vào team thì :-j , với lại con này đâu có tiến hóa :)) mất 1 phần sức mạnh :P
Con Bronzong ấy speed càng thấp thì chiêu Gyro ball của nó càng mạnh đấy bác.Chủ yếu là nó làm wall rồi Drain máu từ từ thôi.

À tui xài bronzong là để chống lại con garchomp thôi. Chiu earthquake của nó no effect với bronzong, còn chiu ice beam thì ko xi nhê , lúc đó tui chỉ việc đứng một chỗ mà phychic. Về sau thì tui vứt.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN