Website comic

Cửa hàng game Nintendo nShop

Wolverine

Nấm nhỏ
Một trang web về các thể loại truyện tranh như Spider-Man, Fantastic Four, Batman,....
Bác nào thích thì vào xem, nhưng phải reg nick mới xem được.
Quên không ghi địa chỉ website:
http://comixvn.com/

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
thôi lạy vuilen.com ^:)^...mấy bố toàn scan từ truyện của NXB trong nước, chỗ nào cần che thì che ráo cả, áo tắm áo tiếc cứ gọi là tùm lum, xem hết hứng =((

Trang của Wolf là đọc comic hả, tớ chưa đọc bao giờ, toàn xem hoạt hình =)).

Còn đọc manga thì lên www.onemanga.com là ổn, dù tiếng Anh hơi cùi nhưng được cái ko che >:)

thôi lạy vuilen.com ^:)^...mấy bố toàn scan từ truyện của NXB trong nước, chỗ nào cần che thì che ráo cả, áo tắm áo tiếc cứ gọi là tùm lum, xem hết hứng =((

Trang của Wolf là đọc comic hả, tớ chưa đọc bao giờ, toàn xem hoạt hình =)).

Còn đọc manga thì lên www.onemanga.com là ổn, dù tiếng Anh hơi cùi nhưng được cái ko che >:)
hix đúng là style bác nobita!

Wolverine

Nấm nhỏ
Đúng rồi, forum của tớ chỉ có comic thôi. Bọn tớ mới dịch xong 1 tập Ultimate Spider-Man, mọi người sang xem thử xem sao nhé :D...
Truyện comic nguyên bản chưa chỉnh sửa gì hết đâu nhé :D

Wolverine

Nấm nhỏ
Mới upadate thêm một truyện tiếng Việt mới ở trang web của tớ. Nhân vật chính của truyện là tớ :yahoo[1]:

espeon

V.I.P Member
Sao ko dịch những comic hài nổi tiếng như kiểu Smurfs ( Xì trum ) hả anh? Chỉ toàn Marvel với DC thôi à :(

Wolverine

Nấm nhỏ
Xì trum có bên accvietnam dịch rồi, sang bên đó xem cũng được, mà comic của Marvel cới cả DC cũng nổi tiếng rồi còn gì, cả tá truyện được chuyển thành phim :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN