wiiboy có thật?

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
Bạn ấy nói có,clip của mình cũng có tức là có 100%.Thế bạn định bảo là mua về rồi cải tiến thêm à ?Bạn Nam đừng cậy mình có mà hỏi mấy câu vớ vẩn,sao không cậy mình có mà khoe,mà đố câu về N64,GCN đi ?

ZhumZhum

Nấm bình thường
@Miles Edgeworth: Thôi ngay cái việc đả kích Luigi's number, lớn rùi biết nghĩ tí đi... người ta post bài đến đâu là ném đá đến đấy sao người ta tiến bộ được...

@Luigi's number: Góp ý thẳng thắng với chú, thứ nhất thôi ngay cái cách xưng hô tôi ta đi, cái tôi lớn quá đấy. Như thế cũng chả được lòng ai đâu, chỉ tổ gây ác cảm với người khác thôi, nếu thích ăn gạch thì cứ xưng hộ vậy nhé, chả ai giúp được đâu. Việc thứ 2, chám dứt cái trò lấy bài trên mạng rồi đem vào forum nói tôi làm hay đại loại như thế... càng làm mọi người thêm thành kiến thôi...
Lắng nghe đi cu để còn tiến bộ... Có thể qua chỗ NAN hay thientai99x mà học hỏi kinh nghiệm nhé ^^

yanyee_tang123

Mistress of Ike
lạ nhỉ có con nhặng bận bay qua topic của mình
Á àh thằng oắt con mới tí tuổi đã biết leo lên forum này ngồi nói chuyện trời ơi đất hỡi àh ? Con chừng bị ban tiếp nha em :em08: Nhắn em một cái là ra đường phải cẩn thận lời ăn tiếng nói kẻo bị mấy anh chị khác "dớp" thế này nhé, sẵn cho em một chút Life Experience :

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
tự hỏi tự trả lời à :))

đã biết tên sản phẩm thì googling là ra ngay, chẳng cần mua về làm gì ;))

Telescopic antenna.
Volume control dial.
Internal speaker.
Cartridge slot.
A/V in & out jack.
Headphone jack.
DC power jack.
Ext. antenna jack.

Nam kiểm tra xem danh sách trên còn thiếu món gì không

kamus

Thành viên lâu năm
tự hỏi tự trả lời à :))

đã biết tên sản phẩm thì googling là ra ngay, chẳng cần mua về làm gì ;))

Telescopic antenna.
Volume control dial.
Internal speaker.
Cartridge slot.
A/V in & out jack.
Headphone jack.
DC power jack.
Ext. antenna jack.

Nam kiểm tra xem danh sách trên còn thiếu món gì không
ko thiếu, mà dư 8-}

chúng ta đang mất thời h tranh luận đấy,dù có nói thế nào đi nữa thì cái tôi của bạn ấy cũng ko nhỏ hơn đc đâu :em23:

ZhumZhum

Nấm bình thường
Mấy bác vào chém trẻ con không thấy ác à ><

P/S1: Cho em làm phát cuối
GBA SP AV Adapter

Xong nhé, biết là cái gì rùi đấy, không phải bàn cãi nữa

P/S2: hóa ra TQ có cái sản phẩm hay phết, xem được cả TV ^^

Ashera

Nấm bình thường
Thôi ngừng chém đi mọi người, nói chung là thế này, từ lần sau cu Nam cứ post gì có nội dung tương tự như vậy thì lờ đi, đừng comment gì hết, kệ thế vài lần là nó quê rồi chán ngay ấy mà.

zelda131292

Nấm nhỏ
Sao nó không làm 1 cái cho DS luôn nhỉ :>

p/s: mấy người như thientai99x và luigi bên forum game vnpet nhiều lắm, bạn nào làm mod bên đó thì ngày ban hơn chục cái nick :))

EvilBoys1996

Nấm bình thường
Mình lớn tuổi mà còn xưng hô "bác" với "mình" :))
Bạn Nam bé tý mà liều nhẩy :)) Nói chuyện kiểu đấy với thằng hơn 1 tuổi là đã ăn đòn rồi nói gì các bác trong 4rum :))

chú này là phải quẳng vào forum bên gamevn hay gamethu để cho chừa cái mặt ra, lúc đấy đảm bảo cạch mặt luôn, ăn nói khác ngay tức khắc :em12:

toanwii

Nấm nhỏ
Thui!
Đừng có chọc nó nữa kẻo nó bùn đó! Trẻ con thik chém gió cũng là chuyện bt, cảnh cáo nó thui chứ đừng ban kẻo nó ức chế đó!
(Comment trên là do mình đã từng trải qua nên mới nói thế và đây ko fai là chuyện xảy ra trên 4rum mà nó xảy ra trg Life.)

yanyee_tang123

Mistress of Ike
chú này là phải quẳng vào forum bên gamevn hay gamethu để cho chừa cái mặt ra, lúc đấy đảm bảo cạch mặt luôn, ăn nói khác ngay tức khắc :em12:
Thôi đừng chọc Mr.Nam nữa vì tớ bik hắn ta cũng mới lớp 1 thôi mà. Chọc hồi nó mắng vố ba mẹ vào đây nữa thì gay go lắm :| Cũng mới lớp 1 nên cũng chả bik cách ăn nói gì đâu mà cần chỉnh sửa.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN