[HCM] Họp mặt member tại lễ hội Teen và Otaku Festival (TOF) 5/2, CV Lê Thị Riêng

Cửa hàng game Nintendo nShop

SkydragonZX

Nấm nhỏ
chán thiệt,cái ak nó bị não rồi,giờ chơi ko dc
em có thể đến lúc 12 g:em33:,kiếm mấy cái về lelouch đem về chưng:em42:

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
Goshujin-sama ;)) you pervert!!!!!!!!!!!
@Iris: em đi buổi sáng thì chụp hình lại giới thiệu cho những người đi buổi chiều nhé :D san kiu :em33:

Công nhận thứ 7 ít người thật, bạn Key đấu 1vs1 với Kawaii là xác định rồi ;))

SkydragonZX

Nấm nhỏ
key 1vs1 với kawaii là 85% là tiêu rồi :))

---------- Post added at 11:58 AM ---------- Previous post was at 11:41 AM ----------

chủ nhật ai có ak2 hoặc scds 2 cho mình mượn nhé,có gì mình xin luôn nhé:">

Kawaii

Super Princess Peach
- Kawaii có đi mà đâu có đi chung vs hội NVN đâu mà ghi tên vào danh sách vậy :)) Kawaii có nhóm riêng rồi ^_^

Mem trong forum mình cũng đi nữa :myemo0111:, vui quá. Em ham hố đi tới 2 ngày. Xách DS thân iu theo luôn
Mọi người có show 3DS ko ạ. Cho em ngắm từ xa cũng đc :em21:

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
- Kawaii có đi mà đâu có đi chung vs hội NVN đâu mà ghi tên vào danh sách vậy :)) Kawaii có nhóm riêng rồi ^_^
Mem của forum mà có đi đều vào list này hết, bất kể là đi kiểu gì >:)

@Chibi: bộ Kratos có người cos rồi ;))
http://www.flickr.com/photos/patrickycwong/4896087755/sizes/l/in/photostream/

@Takuya: bạn ham hố hơi quá. Trong list trên thì có 2 người là Kawaii và go2_ars có 3DS, bạn năn nỉ 2 bạn trên đem máy để bạn ngắm nhé ;;) sờ luôn cũng được ;)) nếu bạn chịu khó thì có thể đến shop thử máy 3DS của admin luôn, trong đó nhiều thứ hay lắm

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
chắc anh go2 đem theo cả 2 cái luôn ấy chứ, cứ chờ xem, ủa mà god đâu có phải truyện đâu mà ng` cos nhỉ, mà kratos đẵng lẽ cos phải ngực trần ấy nhỉ \m/\m/

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Mình cũng dắt thêm 2 đồng bọn nữa vô chung cho nó vui. Có ai chơi The World End With You không, bạn mình nó đang cần cho pin tiến hóa
@Takuya: bạn là nam hay nữ, nữ thì cho mượn 3DS cầm chơi hết buổi luôn cũng được ;))

Kawaii

Super Princess Peach
- Đi chung làm gì mấy ng nì chán òm :bleh[1]:

- Tui đi vs hội khác thì zui hơn :D để coi nhóm NVN được mấy ng :)) haha tui đã kêu gọi anh DP đi chung thứ 7 rùi, chủ nhật ảnh hông đi đâu :D cả Mario ở N-Shop nữa.

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
Mình cũng dắt thêm 2 đồng bọn nữa vô chung cho nó vui. Có ai chơi The World End With You không, bạn mình nó đang cần cho pin tiến hóa
@Takuya: bạn là nam hay nữ, nữ thì cho mượn 3DS cầm chơi hết buổi luôn cũng được ;))
còn cái save chưa đi xong đây, mà tiến hóa bằng 2 máy lâu lắm, 1 lần được 50P thôi ;))

bạn Takuya là nữ đấy, tính sao ;))

@Kawaii: bớt 2 người qua đó thì team CN vẫn còn người, không lo :)) đợt trước mình đi một mình suốt có gì đâu ;))

Mà Mario ở N-Shop là ai mà Kawaii quan trọng thế ;))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN