Những game hay sắp ra mắt trong tháng

Cửa hàng game Nintendo nShop

Bản tổng hợp cùa pkm B/W nếu ra thì chắc chắn trên DS roài,nhưng nghe đâu lần này Nin không có ý định làm bản tổng hợp của pkm B/W đâu:sorry[1]:

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
ủa vậy cái bản tổng hợp là bản nào thế, mình chỉ biết gen iv có 3 bản là diamon/pearl - platinum - HG/SS, thế bản tổng hợp gen V là bản nào rứa :-?

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
Okamiden DEMO (USA)

Okamiden DS (DEMO)(USA)

Game hot tháng 3 dành cho các bạn đây, Đây chỉ lả bản DEMO của game, bản chính thức sẽ ra mắt vào tháng sau 15/03/2011. Trong khi chờ , mình giới thiệu trước cho các bạn test.

Đáng lẽ mình sẽ giới thiệu trong Rom info nhưng tới tháng sau game mới ra topic sẽ trôi xuống mất độ hot của game, nên mình giới thiệu trong đây luôn ^^

Download Links
MediaFire - Megaupload

Gameplay / Trailer
[YOUTUBE]z3Af98cUKbw[/YOUTUBE]​

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
Bác DP ơi,đã ra yugioh wc 2011 chưa
Game đó chưa có đâu bạn, bản kỳ này có vẻ ko là Multi Language như bản 2010 trước nữa, nên có lẽ phải chờ tháng sau xem bản EUR coi sao.

sắp hết tháng 2 rồi cập nhập list game tháng 3 đeeeeeeeeee :em12::em12:
Tháng 3 chỉ có vài game nổi bật thôi bạn ah. Kể giùm go2_ars luôn ;)).

Ngày tháng trong đây chỉ là ngày phát hành game, chứ không phải phát hành ROM. Còn Rom game có thể có nhanh hay chậm vẫn tùy thuộc vào nhóm Dump

03/03/2011
# Digimon Story: Super Xros Wars Blue (JPN) [Đã có ROM]
# Digimon Story: Super Xros Wars Red (JPN)

04/03/2011
# Pokemon Black (EUR) [Đã có ROM]
# Pokemon White (EUR)

06/03/2011
# Pokemon Black (USA) [Đã có ROM]
# Pokemon White (USA)

15/03/2011
# Okamiden DS (USA) [Đã có ROM]

22/03/2011
# LEGO Star Wars III: The Clone Wars (USA) [Đã có ROM]

22/03/2011
# Monster Tale (USA) [Đã có ROM]

31/03/2011
# Dragon Quest Monsters: Joker 2 Professional (JPN) [Đã có ROM]

[YOUTUBE]CuuwWDN_wwo[/YOUTUBE]

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Còn Monster Tale với Dragon Quest Monster Joker 2 Professional nữa. Sẵn thì làm luôn game 3DS đi

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
3DS sắp tới toàn game JP ;))

Với lại trong topic này mình chỉ kể giùm thôi, ko dám giành của go2_ars đâu :D

Lạ cái chỗ là: đã là ngày 24 tháng 2 rồi mà (giờ bên Mỹ), nhưng Yu-gi-oh! World Championship 2011 - Over the Nexus vẫn chưa có ra rom nữa :(( [Buồn :(]

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Lạ cái chỗ là: đã là ngày 24 tháng 2 rồi mà (giờ bên Mỹ), nhưng Yu-gi-oh! World Championship 2011 - Over the Nexus vẫn chưa có ra rom nữa
Ra trễ vài ngày hay vài tuần là chuyện hết sức bình thường, chẳng có gì lạ cả ;))

Ngày tháng trong đây chỉ là ngày phát hành game, chứ không phải phát hành ROM. Còn Rom game có thể có nhanh hay chậm vẫn tùy thuộc vào nhóm Dump

tuanluoi

Nấm nhỏ
Tại sao PKM bản E lại ra trước U 2 ngày??? >"<
Dù cùng là ngôn ngữ eng nhưng ko có hứng chơi bản E :|
Ko biết kì này PKM có ra rom trước ngày phát hành ko :myemo0111:

Ger Japa

Nấm nhỏ
Tại sao PKM bản E lại ra trước U 2 ngày??? >"<
Dù cùng là ngôn ngữ eng nhưng ko có hứng chơi bản E :|
Ko biết kì này PKM có ra rom trước ngày phát hành ko :myemo0111:
Mình cũng thế, thích chơi U hơn :x
Có vụ ra rom trước ngày phát hành rồi à? :|

Ra trễ vài ngày hay vài tuần là chuyện hết sức bình thường, chẳng có gì lạ cả ;))

OK! Thx. Nhưng mà tui lại muốn chơi trò Yu-gi-oh bảng mới bây giờ :myemo0111:. Đợi vài ngày hay vài tuần ko được ;))

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Harvest Moon thường là khoảng 1 năm sau mới có bản tiếng Anh lận :)) Twin Village ra tháng 7/2010

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN