Blue Dragon: Awakened Shadow

Cửa hàng game Nintendo nShop

honquoc

Thành viên lâu năm
sặc !!!!!!!!!!
Bí với game này thật rộng nhiều cửa đi lòng vòng trả ra đc khỏi thành pó tay ????????

honquoc

Thành viên lâu năm
đúng là hơi chán nhưng chưa biết đc vì chưa ra ngoài đánh nên ko biết cảm giác thế nào ......... bản đồ cũng khó xem thật .........nhìn thấy bùn bã quá ???

honquoc

Thành viên lâu năm
mình đi đến chổ gặp thằng giống như vua vậy nói chuyện xong có 2 thằng theo mình sao đó ra ngoài đi tùm lum cũng ko ra ngoài đc ?????????

mình thấy game này hay đấy chứ,có vụ ghép đồ nửa.mà đoạn đầu nói chuyện với ông vua,xong rồi ra ngoài công viên đến chỗ nhà có con robo làm nhiệm vụ.hình như lúc đầu chơi ko cần đi ra ngoài thành đâu(theo mình chơi là như vậy),di làm mấy cái nhiệm vụ trong thành ko hà.di vòng vòng là tìm dc thôi.

gameboy89

V.I.P Member
Trò này kể ra cũng giống diablo fết :)), có cả vụ đúc ngọc, ép đồ nữa =).....game này chỉ có shadow là lên lv, còn ng` thì vẫn thế =)
- Mới làm xog cái nhiệm vụ sửa chữa cái máy bay, bay sang hành tinh khác (cube) gặp quái nó tạt cho 1 fat' mất 70% máu....chạy như vịt :em33:....Cuối cùng phải về làng làm nhiệm vụ đánh mấy con nhỏ nhỏ thôi =))

Devil_boy_hn

Nấm nhỏ
Trò này kể ra cũng giống diablo fết :)), có cả vụ đúc ngọc, ép đồ nữa =).....game này chỉ có shadow là lên lv, còn ng` thì vẫn thế =)
- Mới làm xog cái nhiệm vụ sửa chữa cái máy bay, bay sang hành tinh khác (cube) gặp quái nó tạt cho 1 fat' mất 70% máu....chạy như vịt :em33:....Cuối cùng phải về làng làm nhiệm vụ đánh mấy con nhỏ nhỏ thôi =))
Lên hành tinh mecha mà chém bác ạ, quái ở đấy ko mạnh lắm, ko thì luyện boss ở cổng 1 vậy :em17::em17::em17:
Hình như nên đi tiếp cái hành tinh element ấy :-?:-?

gameboy89

V.I.P Member
Game này kiếm quest cũng đơn giản có lẽ cũng hok cần HD :-j, hành tinh mecha chắc là cái hành tinh có cái ông bị ốm nhỉ :D, vừa đi xog cái hành tinh ji` mà kiếm cái tập tài liệu manga :)) rồi tự xưng là master manga :)) thấy có nhắc đến cả ôg tác giả vẽ 7 viên ngọc rồng luôn, Akira ji đó :D..........Có cái hành tinh ở phía dưới ý....có cái con robot hình ng` màu xanh.......Sau khi đi hết 2 hành tinh shadow lv 12 + vài món đồ mới đúc đc khủng fêt , ra quạt nó chơi => chả xi nhê ji cả =)) cuối cùng về train thêm, chờ ngày báo thù :em33:

Devil_boy_hn

Nấm nhỏ
Game này kiếm quest cũng đơn giản có lẽ cũng hok cần HD :-j, hành tinh mecha chắc là cái hành tinh có cái ông bị ốm nhỉ :D, vừa đi xog cái hành tinh ji` mà kiếm cái tập tài liệu manga :)) rồi tự xưng là master manga :)) thấy có nhắc đến cả ôg tác giả vẽ 7 viên ngọc rồng luôn, Akira ji đó :D..........Có cái hành tinh ở phía dưới ý....có cái con robot hình ng` màu xanh.......Sau khi đi hết 2 hành tinh shadow lv 12 + vài món đồ mới đúc đc khủng fêt , ra quạt nó chơi => chả xi nhê ji cả =)) cuối cùng về train thêm, chờ ngày báo thù :em33:
Hành tinh đấy là mấu chốt đấy ;));)), con đấy dùng chiêu lửa là ăn đc mà :read::read::read:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN