Blue Dragon: Awakened Shadow

Cửa hàng game Nintendo nShop

game này hơi khó chịu khoản Ai của đồg đội , ko biết dug skill ji cả , toàn dùng random thui . nên lấy shadow mecha , con mecha vs taurous là đỡ nhất rồi , dùng mấy shadow tấn công cho đồng đội thì đừng hỏi tại sao chết sớm :myemo0134:

Cũng hok random lắm đâu, đứa xài con taurus, mỗi khi mình tụt máu là nó hồi liền mà :-j, mình xài con rồng mặc định của char + lấy thêm skill heal của taurus, nhưng ít khi phải xài đến vì thằng bot nó tranh hết phần rồi =)) (trừ lúc táng boss là nó trở tay hok kịp thôi :)))

hieu

Nấm nhỏ
Chơi mới đến level 6 ! Mà sao cày level vãi quá, mấy con boss mạnh như gì mới giết được con ở cổng đầu tiên, đi luyên level ở mấy chỗ dưới cái hang thì lâu lên level quá !

có ai chỉ cách sữa lỗi vừa ra căn phòng màn đầu tiên sau khi gap vua đó bị lỗi đen màn hình hoài, mình chơi trên No$gba nha. Thanks mọi người trước.

mình mới lever 4 đánh con rồng béo nó quất đuôi 2 cái là chết,theo mình trò này boss quá mạnh nó chỉ càn đánh từ 1 đến 3 là ngủm rất khó như con chùm lợn bọ cạp
hay làm một buổi off để giao lưu giúp đỡ các bạn lever thấp(như tôi)

hieu

Nấm nhỏ
Còn rồng đó level 4 tớ đánh rồi ! nó có khuyết điểm của nó mà ! nếu tận dụng được thì giết nhanh thôi :D

Devil_boy_hn

Nấm nhỏ
mình mới lever 4 đánh con rồng béo nó quất đuôi 2 cái là chết,theo mình trò này boss quá mạnh nó chỉ càn đánh từ 1 đến 3 là ngủm rất khó như con chùm lợn bọ cạp
hay làm một buổi off để giao lưu giúp đỡ các bạn lever thấp(như tôi)
Cho FC đi rồi lên tớ với ấy wifi giao lưu, giao xong chẳng sợ bố con thằng Boss nào đâu ( trừ Arcane ra =))=)) )

Devil_boy_hn

Nấm nhỏ
Trò này thấy boss cũng bt thôi, đánh 1,2 lần quen kiểu đánh của nó là tìm ra cách giết ngay thôi :P....Có ai đã săn đc hết quái chỗ New world chưa :em33:, mình mở đc gần hết các cánh cửa xuất hiện trong thành rùi, có cái con boss cung tên scupid hok thể nào giết đc, nó bắn mình trúng tên thứ 2 của nó liên típ là lăn ra chết nên giết con này phải chạy câu h` mệt :(
- Hok tìm đc 100 seed để cho Destroy xuất hiện chán ! đánh riết cuối cùng chỉ thấy quái ở new world là siu mạnh :)), down hack về max lv, stat vào new world trả thù , vẫn chết như rạ =)) nản luôn =)).......đag định trade đồ chơi lại từ đầu :em17:, lv1 đồ S đi wifi chắc hoành tráng lắm :em33:

- Mà tao' S kiếm chỗ nào sao thấy hiếm thế nhỉ :-?, mấy con boss cánh cửa trong thành đánh mãi có rời táo S đâu, toàn rơi mấy cái item đâu đâu :-/
Đánh con boss 1 ở New World sẽ ra táo S, còn đâu mấy con ném lao thỉnh thoảng cũng ra

Thích trade với kill boss thì khi nào ae lên wifi làm tí :em09::em09::em09:

bạn ơi mình mới vào nên chưa bít fc là gì và ở trang web nào cả
bạn chỉ cho mình với
Lấy Friend Code ý hả, vào wifi lần đầu tiên ở cái chỗ lab ấy, nhận obtain FC là có ngay :-":-"

Các bác qua bên kia thảo luận, hok Gem nó vào summon shadow chém bay đầu h` :em33:, 2 topic tên giống nhau wa' làm mình post nhầm =))

tớ lập được nick trên friendcode.com rồi làm gì nữa bạn

---------- Post added at 11:37 AM ---------- Previous post was at 11:27 AM ----------

lab là gì hả bạn

---------- Post added at 12:40 PM ---------- Previous post was at 11:37 AM ----------

nếu ai chỉ được cách làm từ a-z của friend code tớ sẽ thank cho người đấy

tớ lập được nick trên friendcode.com rồi làm gì nữa bạn
ko fai? friend code.com @@
---------- Post added at 11:37 AM ---------- Previous post was at 11:27 AM ----------

lab là gì hả bạn
là cái tòa nhà ở bên phải trung tâm thành phố , có cái biển hiệu ô vuông í
---------- Post added at 12:40 PM ---------- Previous post was at 11:37 AM ----------

nếu ai chỉ được cách làm từ a-z của friend code tớ sẽ thank cho người đấy
vào lab nói chuyện với thằng đứg giữa tòa nhà , nó sẽ hỏi mình save để chơi wifi , save xong nó hiện lên 4 mục như thế này:
Invite players from other world
Visit other world
Friend rooster
Return
bạn vào friend rooster , bên trên bên trái có ghi Friend Code , nếu bạn chưa có thì nó sẽ ghi ---- ---- ---- , bạn ấn vào Obtain (hay cái nút bên phải của cái ô đấy , mình ko nhớ rõ) để lấy friend code .
bên dưới cái Yourself thì có 1 bảng gồm các dòng , bạn ấn vào Enter để thêm friend code của người khác thì lúc visit other world mới thấy game .

LƯU Ý : phải có wifi mới lấy được friend code
FC của mình : 4770 1060 8393 . nếu cần thì lúc nào lên được tớ cho 1 set đồ cấp S

vào lab nói chuyện với thằng đứg giữa tòa nhà , nó sẽ hỏi mình save để chơi wifi , save xong nó hiện lên 4 mục như thế này:
Invite players from other world
Visit other world
Friend rooster
Return
bạn vào friend rooster , bên trên bên trái có ghi Friend Code , nếu bạn chưa có thì nó sẽ ghi ---- ---- ---- , bạn ấn vào Obtain (hay cái nút bên phải của cái ô đấy , mình ko nhớ rõ) để lấy friend code .
bên dưới cái Yourself thì có 1 bảng gồm các dòng , bạn ấn vào Enter để thêm friend code của người khác thì lúc visit other world mới thấy game .

LƯU Ý : phải có wifi mới lấy được friend code
FC của mình : 4770 1060 8393 . nếu cần thì lúc nào lên được tớ cho 1 set đồ cấp S
thế mình phải lắp mạng wifi hả bạn
hay là nó có sẵn trong ds rồi(Của mình là ds lite)
tớ cực muốn chơi cùng các bạn trong đây

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN