Doki Doki Majo Shinpan 2 ( Warning : cấm trẻ em dưới 17 tuổi ^^ )

Cửa hàng game Nintendo nShop

Chơi lâu cực kỳ đã thế lại tiếng Nhật đâm ra khó hiểu mò mốc mồm ra mà chả thấy đến cái chỗ cấm gì cả T-T.

megazord2

Nấm nhỏ
ko biết cái gì trong chữ " này" hết, vào down ko dc. tạm gọi là link die rồi.
tui chơi đến đoạn vào 2 cái dấu chấm than, rồi vào cái hình này, rồi làm gì nữa

megazord2

Nấm nhỏ

:D

còn hình này là em nó ( vừa "sướng" xong ) ((nói chơi thôi))
Em nó bị bệnh phải cởi bớt nút áo hic!!!!, nhiệm vụ của mình là lấy hết mồ hôi trên người em ra, nhớ nhẹ tay thôi, chạm vào là em có cảm giác đó

megazord2

Nấm nhỏ
phải cố gắng touch thôi bạn à, tìm mọi ngóc ngách trên người em. Touch đi touch lại rồi rút kinh ngiệm, biết chỗ nào chạm vào em có cảm giác là oki :D

Ultimate

Nấm nhỏ
Hôm qua mới lục lại chơi beat luôn.Các bác cho hỏi ngoài con bé thiên thần(trùm phụ ở chap 5,chap con bé ca sĩ ấy)thì còn trùm phụ nào không nhể,với lại beat xong có new game + thì có thêm gì không?Hay chỉ lấy gấu với thỏ thôi?

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
Thế cái dòng warning ngoài title để làm cảnh à :)). Đã có warning mà vẫn vào thì thôi, tự chịu trách nhiệm, không post thì những người trên 18 tuổi lấy gì mà chơi >:)

megazord2

Nấm nhỏ
Thế cái dòng warning ngoài title để làm cảnh à :)). Đã có warning mà vẫn vào thì thôi, tự chịu trách nhiệm, không post thì những người trên 18 tuổi lấy gì mà chơi >:)
Nói quá hay :em36:

Tui bị bí chỗ cái vòng ngôi sao 6 cánh, có ai biết vẽ up lên xem đi=((

Trọng Tuấn

Nấm nhỏ
Vậy chứ nếu mấy đứa thẻ dạo trong topic cóc biết gì bấm vô thì sao? đáng lẻ những bài này phải post ở chỗ bí mật chứ? cái game này chơi trên máy DS được rồi khỏi cấn giả lập! Có biết thế giới đang thực hiện phong trào "Phòng chống Sexy cho trẻ em dưới 18 tuổi" không? Đề nghị MOD xóa Topic làm ăn kiểu gì vậy?? Vì tương lai con em chúng ta!

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Vậy chứ nếu mấy đứa thẻ dạo trong topic cóc biết gì bấm vô thì sao? đáng lẻ những bài này phải post ở chỗ bí mật chứ? cái game này chơi trên máy DS được rồi khỏi cấn giả lập! Có biết thế giới đang thực hiện phong trào "Phòng chống Sexy cho trẻ em dưới 18 tuổi" không? Đề nghị MOD xóa Topic làm ăn kiểu gì vậy?? Vì tương lai con em chúng ta!
Không thống nhất với ý kiến xóa topic của bồ đâu. Post chỗ bí mật thì ai biết mà xem chứ:-@:-@ Cái này chỉ đơn thuần là game mà thôi. Tui Thiết nghĩ bọn nhóc đã muốn hư thì có thiếu gì cách để hư, bi giờ internet ầm ầm rồi chứ có phải thời tụi mình nữa đâu...:mellow[1]:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN