[DSi e+] Assassins Creed II Discovery

Cửa hàng game Nintendo nShop

gameboy89

V.I.P Member
Cái chức năng chụp ảnh của DSi trong game thực ra cũng chẳng có ji, DSlite hok cần cũng đc :-j

Chỉ là chup ảnh mình rùi đưa vào bức ảnh "Wanted" thay cho mặt cái thằng assasin làm điểm save thôi :)) có vẻ thấy hok cần thiết lắm =))

Đag chơi đến đoạn chạy thoát khỏi thành, bài này bọn nó vây kinh thật cung lửa bắn như mưa, lính sword dài đông vãi :|

gameboy89

V.I.P Member
Đã finish game + phấn challenge :) Game nói chung hay :>
Mỗi tội hơi ngắn :D , mong sẽ có 1 bản assasin chơi với phong cách rộng hơn, đi đc 4 phía chẳng hạn sẽ hay lắm :>

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
mua DSi thì có thêm cái camera với DSi point, còn nếu muốn chơi game DSi thì mua thên băng gốc nữa :P

DSL mua về ngắm game DSi à :))

các bạn nhầm bản PSP với bản này rồi, bản Bloodlines nốt tiếp câu truyện về Altair của phần 1, còn trên DS là bản II với nhân vật chính là Ezio

DSL mua về ngắm game DSi à
Chưa thấy trò nào đáng để ngắm cả. Mấy game hay chơi đc trên DS hết.

Gameloft kì này chơi trò dữ quá,DSi ra một title khác,PSP lại ra một title khác(Bloodlines),Xbox 360+PS3+PC thì là AC II.Bắt người chơi mua hết ? :-s.Các phần sẽ là bổ sung cốt truyện cho nhau thì phải .
Gameloft chỉ chiến mobile thôi(DS, iPhone)

Bản PSP (Bloodlines) với AC II thì vẫn ubisoft.

Mục đích là nhử người chơi, kiểu nếu 2D đi ngang mà chơi đã đc như thế thì 3D sẽ như thế nào?? --> mua mấy bản kia thôi :))

PS: Cái bloodlines chơi ngon phết.

lucasDS

Nấm nhỏ
Patch cho R4 Original ( R4 fake có cái đc cái ko ,cái R4 III firm 3.11 của mình chạy được :em11: )
Link : Mediafire

thêm 1 lưu ý là sau khi patch thỉnh thoảng khi chơi game sẽ bị đơ ,theo 1 số người đã chơi thì sau 1 ,2 lần đơ gì đó thì tình trạng này sẽ hết ,vì thế mọi người cứ kiên nhẫn mà chơi :em32:

nintendo ds

Nấm bình thường
Patch cho R4 Original ( R4 fake có cái đc cái ko ,cái R4 III firm 3.11 của mình chạy được :em11: )
Link : Mediafire

thêm 1 lưu ý là sau khi patch thỉnh thoảng khi chơi game sẽ bị đơ ,theo 1 số người đã chơi thì sau 1 ,2 lần đơ gì đó thì tình trạng này sẽ hết ,vì thế mọi người cứ kiên nhẫn mà chơi:em32:
Patch kiểu gì đây bạn, mình ko biết patch:em32:

---------- Post added at 10:05 AM ---------- Previous post was at 09:33 AM ----------

giúp mình cách patch đi

nguyenanhnguyen

Thành viên lâu năm
Đúng là patch khó thiệt mong LucasDS sẽ giải quyết vấn đề này.

---------- Post added at 12:39 PM ---------- Previous post was at 12:31 PM ----------

Biết patch rồi mới đầu bạn vào Lunar IPS lúc đó bạn vào Apply IPS patch rồi nó sẽ hiện ra bản bạn chọn vào rudolph_child_play_patch lúc đó nó sẽ hiện ra select file to patch bạn chon dưới phần file of type là all file lúc đó bạn chọn đường dẫn tới game rồi patch là xong.Sau khi test thử thấy game quá hay.

lucasDS

Nấm nhỏ
sao chép vào DSTT nó lại báo lỗi error gì đó nhỉ?còn chưa vào game được nữa.Đang xài firmware 1.17 07
DSTT chưa có patch bạn ạ ,có mình sẽ cập nhật thêm :D

Patch kiểu gì đây bạn, mình ko biết patch:em32:

---------- Post added at 10:05 AM ---------- Previous post was at 09:33 AM ----------

giúp mình cách patch đi
uhm ,mình sẽ hướng dẫn chi tiết = hình ảnh cho dễ nhìn nhé
đầu tiên bạn giải nén patch đó ra đc các file sau

Chạy Lunar IPS.exe nhé ,nó sẽ hiện ra như sau :

Nháy vô apply IPS patch ,sẽ xuất hiện bảng này :

Tìm đến file patch của Assasin bạn cùng nằm trong thư mục vừa down về ,mình khoanh tròn ở hình trên rồi đó ,chon file đó rồi Open ,nó sẽ hiện lên 1 bảng hỏi xem rom cần patch ở đâu :

bạn tìm đến rom cần patch ,nhớ chỉnh dòng Files of type thành All files nhé
chọn rom rồi Open ,chờ hiện lên bảng ghi Patch done là xong :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN