[DSi e+] Assassins Creed II Discovery

Cửa hàng game Nintendo nShop

nguyenanhnguyen

Thành viên lâu năm
Sau khi thử game thấy mê hồn quánh nhau rất đã tay thanks lucasDS đã tìm ra patch.Mà theo lucasDS nói chơi sẽ bị đứng máy mình chơi ngon ơ ko dứng xíu nào.:myemo0131:Mà lucasDS ơi bạn tìm patch ở đâu chỉ giáo để sau này tìm patch cho nó dễ xin giúp đỡ.

lucasDS

Nấm nhỏ
Sau khi thử game thấy mê hồn quánh nhau rất đã tay thanks lucasDS đã tìm ra patch.Mà theo lucasDS nói chơi sẽ bị đứng máy mình chơi ngon ơ ko dứng xíu nào.:myemo0131:Mà lucasDS ơi bạn tìm patch ở đâu chỉ giáo để sau này tìm patch cho nó dễ xin giúp đỡ.
nhiều trang có thể tìm lắm ,bạn có thể tìm ở DS-scene.net ,GBAtemp.net ,hoặc trên 4rum của các web cho down rom ( như Romulation chẳng hạn )
Nguồn chủ yếu vẫn là Google :))
Về sau những vấn đề này bạn ko cần post bài đâu ( có thể tính là spam đấy )
nhắn tin cho mình hoặc hỏi qua yahoo cũng được :D

honquoc

Thành viên lâu năm
ko thử ko biết nó hay , cải tiến cách chơi vượt bật so với ab3n 1 có nhiều kiểu kết thúc sao lưng khác nhau rất đẹp , tốc độ game rất cao nói chung là chạy còn hơn ngựa nữa ko như phần 1 đi tư từ .Chỉ có âm thanh thì như dế .Điều đáng khen ngợi là khả năng chốn đa dạng rất hay và nhanh và bất ngờ Tuyệt về game paly nói chính xác hình ảnh có cải thiện hơn so với bãn 1 nhân vật gõ hơn trông có thịt hơn nói chung là đẹp đó ,nếu có phim cắt cảnh thì oyed 9 điểm liền

cho mình hỏi về vấn đề này :
mình đang xài DSi với acekard 2i nhưng dù bỏ game vào patched hay chưa patch thì cũng ko chơi được. Vào game hiện màn hình trắng xóa rồi vậy thôi chứ ko vào được game
Ai biết lỗi này sửa làm sao thì chỉ mình với :em20:

lucasDS

Nấm nhỏ
cho mình hỏi về vấn đề này :
mình đang xài DSi với acekard 2i nhưng dù bỏ game vào patched hay chưa patch thì cũng ko chơi được. Vào game hiện màn hình trắng xóa rồi vậy thôi chứ ko vào được game
Ai biết lỗi này sửa làm sao thì chỉ mình với :em20:
Theo mình biết thì Acekard 2i chạy game này ngon mà :|
bạn thử up lên firm mới nhất xem ,firm có thể tìm ở đây
Hoặc chạy thử bằng Akaio bản 1.5 ---> download

nguyenanhnguyen

Thành viên lâu năm
bạn có thể hướng dẫn rõ hơn 1 tí dc hok vì mình hok hiểu firm là rì mà cũng chẳng biết cách cài đặt làm sao hết
Firm có nghĩa là Firmware đó bạn theo mình thì sài R4 copy toàn bộ vào thẻ

---------- Post added at 07:00 PM ---------- Previous post was at 06:57 PM ----------

ko thử ko biết nó hay , cải tiến cách chơi vượt bật so với ab3n 1 có nhiều kiểu kết thúc sao lưng khác nhau rất đẹp , tốc độ game rất cao nói chung là chạy còn hơn ngựa nữa ko như phần 1 đi tư từ .Chỉ có âm thanh thì như dế .Điều đáng khen ngợi là khả năng chốn đa dạng rất hay và nhanh và bất ngờ Tuyệt về game paly nói chính xác hình ảnh có cải thiện hơn so với bãn 1 nhân vật gõ hơn trông có thịt hơn nói chung là đẹp đó ,nếu có phim cắt cảnh thì oyed 9 điểm liền
Đúng mình thấy bản này tuy ko có tự do như bản trước nhưng cách ám sát rất hay có thể trốn sau lưng đối thủ và đánh với những cú bay người rất đẹp mắt cách chơi phong phú xứng đáng là 1 game đỉnh trong năm nay.

---------- Post added at 08:07 PM ---------- Previous post was at 07:00 PM ----------

Gameplay màn cuối nè các bác hay phết mình cũng phá đảo xong rồi
[YOUTUBE]Nk1La3NRsC8[/YOUTUBE]
Tuy gameplay là mison failed nhưng các bác cứ xem thử.
Lucas ơi thêm thông tin vào bài bạn luôn nè
Game này bạn sẽ đóng vai Ezio hậu duệ của Altairs là 1 người ám sát nổi tiếng cách đó ko lâu.Bố mẹ Ezio bị quan phủ triều đình giết lúc đó Ezio quá tức giận nên đã mặc bộ đồ ám sát quen thuộc của Altairs đi trả thù cho bố mẹ của mình và trở thành 1 người ám sát thực sự.

honquoc

Thành viên lâu năm
khoái nhất là đỡ rồi bay tới xử lý đó kiểu đó lợi hại mà lại cực đẹp hình như có 4 kiểu như vậy , còn độc nữa là lúc thằng cằm cung rút cây tên ra thằng Ezio giựt cây tên đâm vào người đó đẹp phết có máu nữa thì hoàn hảo hơn hehe

nguyenanhnguyen

Thành viên lâu năm
khoái nhất là đỡ rồi bay tới xử lý đó kiêu đ1o lợi hại mà lại cực đẹp hình như có 4 điểu như vậy , còn độc nữa là lúc thằng cằm cung rút cây tên ra thằng Ezio giựt cây tên đâm vào người đ1o đẹp phết có máu nữa thì hoàn hảo hơn hehe
Đúng đến khi bình chọn game hay nhất quý 4 phải bóc tem cho game này mới được.:roll2[1]:

chưa chơi trên iphone nhưng mà vừa thử trên ds...thấy cũng khá là tuyệt đấy chứ..đâu có tệ lắm đâu???...mà cho hỏi thêm là đồ họa ip hay ds đẹp hơn vậy??????

honquoc

Thành viên lâu năm
hì hì tại lúc đó chỉ có 3 tấm SS lúc nó đang chạy nên nhìn thấy xấu quắc ah , còn Ifone nó trình chiếu trên àmn ảnh bự nên thấy gõ đẹp hình như cả 2 đồ hạo như nhau .
Hy vọng sẽ có phần tiếp theo mình thấy đồ họa như vậy và gameplay kiểu àny rất hay nếu nó chuyển wa môi trường tự do chưa dám chắc no 1hay như vậy ah nha ,niều game 3d môi trường tự do nhưng chơi ko hay với điều khiển còn rất bực bội .Công nhận gameplay kiể àny cực hay mình rất thích kiểu gameplay như vậy .

nguyenanhnguyen

Thành viên lâu năm
Sau khi đã test xong game tớ có nhận xét như thế này
Game với phong cách 3d nhưng chơi theo kiểu 2d làm cho người chơi hứng thú khi chơi
Game có những cú chém rất đẹp như đỡ và trả đòn,Đánh lén và ném dao
Những cú bay người trên không đẹp đến những cách trèo tường của Ezio
Đây chính là những điều mình biết sau khi chơi xong game này.

lucasDS

Nấm nhỏ
Sau khi đã test xong game tớ có nhận xét như thế này
Game với phong cách 3d nhưng chơi theo kiểu 2d làm cho người chơi hứng thú khi chơi
Game có những cú chém rất đẹp như đỡ và trả đòn,Đánh lén và ném dao
Những cú bay người trên không đẹp đến những cách trèo tường của Ezio
Đây chính là những điều mình biết sau khi chơi xong game này.
Bổ sung thêm 1 điểm mình thích nhất là những pha ám sát ,không đơn giản là lao vào chặt và chém ,mình luôn có gắng hạ gục đối tượng trong im lặng ,nhìn cảnh Ezio nhảy vào 1 cứa nhẹ nhàng hạ gục đối thủ ,thấy đẹp tuyệt vời lun ý :em24:

nguyenanhnguyen

Thành viên lâu năm
Bổ sung thêm 1 điểm mình thích nhất là những pha ám sát ,không đơn giản là lao vào chặt và chém ,mình luôn có gắng hạ gục đối tượng trong im lặng ,nhìn cảnh Ezio nhảy vào 1 cứa nhẹ nhàng hạ gục đối thủ ,thấy đẹp tuyệt vời lun ý :em24:
Thì là mình nói ở trên rồi là đánh lén đó,đúng là mình cũng giống như bạn quánh trong âm thầm là tốt nhất như gập thằng tướng mà để nó gặp thì quánh hơi bị khổ.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN