DSi firmware update! [1.4.5U]

Cửa hàng game Nintendo nShop

boytoof198

Pokemon Master
hình như acekard.cc là hàng fake
ko phải fake hay sao ấy bạn ạ :-? mình nhớ có 1 post của anh Bảo nói về cái này rồi. Acekard.com và acekard.cc đều xuất phát là 1 team thôi, nhưng acekard.com thì sẽ chỉ phục vụ cho acekard2i dùng cho DS,DSi,DSi LL/XL, còn acekard.cc thì phục vụ cho acekard dùng cho 3DS. mình nhớ vậy thôi nhé :D, muốn biết chi tiết thì phải tìm lại bài đó của anh Bảo cơ :D

yami123

Nấm nhỏ
Đúng vậy. acekard.cc không phải fake đâu. Lí do là có một số người xài ak2i của trang acekard.com đã down cái akaio 1.8.7 bên trang acekard.cc và bị lỗi nên nói là akaio 1.8.7 là fake => trang acekard.cc là fake :em27:

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
Bị gọi là fake mà update nhanh hơn cả thằng zin, hehe... Bên chỗ cung cấp bên china bảo a rằng nó là 1 team mà chia 2 ra. Thằng cc h mạnh ko kém thằng dot com

[E]arth

N-Poll
Bọ Fake này buồn cười cực=))
AK.cc Fake chơi quả trong News là "Official website changing" nói rằng đổi từ AK.com sang AK.cc =))
Xong còn có cả quả nói hàng Real là Fake=))

Đúng là cạnh tranh "lành mạnh" =)) Khó đỡ mấy anh tàu khựa quá=))

Không biết AK.cc mạnh chỗ nào :-/ AK thật ra yếu vãi mật may có mấy người làm AKAIO nên mạnh lên chứ còn Offical Firmware thì 8-}. Mấy bác AK.cc ko có AKAIO thì 8-}

Bây giờ R4iDSN là mạnh nhất \m/ Update ầm ầm
R4iDSN là FC đầy tiên Crack 3DS, DSi 1.4.2 đấy \m/ Giá lại rẻ 10$ dùng được Wood R4.
Chỉ tại EachGame hem bán:((

ry_nani

Nấm nhỏ
Cách Up FC 1.4.1->1.4.2 cho R4i-SDHC

Đây là đoạn clip mình tìm được các bạn ai đã lỡ Up FW DSi lên 1.4.2 thì xem để biết cách khắc phục tránh làm hỏng FC !
+ Điều kiện cần có 1 DSlite để chạy được FC R4i-SDHC
+ Nhấp vô đây http://r4i-sdhc.com/ để tải phiên bản Up cho FC !

:

ry_nani

Nấm nhỏ
Hjx..hjx dzạy SR nha tớ mới có con DSi ah chưa dùng DSlite bao giờ xin lỗi mấy bạn nha !:sorry[1]: mình là Mem mới !

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Có cái vụ này lâu lâu lại phải nói lại mệt ghê ;))
Bạn dùng thẻ gì thì lên trang web của nó xem có bản update dành cho firmware 1.4.3 của DSi chưa, có thì đi mượn một máy DS khác về update cái thẻ đó lên, không có thì thôi mua thẻ mới. Đừng bao giờ update DSi bất kể lí do gì.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN