Final Fantasy Crystal Chronicles: Echoes of Time

Cửa hàng game Nintendo nShop

mình ấn vào add code thì nó hiện ra cái bảng,dưới phần code list ,mình chép code anhkhoa đưa ,xong ấn add thì nó báo no button
selected to active the cheat ,vậy là sao vậy,ai giúp mình với

bạn nào hướng dẫn mình cái add cheat vào r4 với ,chưa làm cái này bao giờ cả , chả biết nên làm cái gì hết , làm theo mấy bước anh khoa chỉ xong chả biết bước tiếp theo làm cái gì nữa cả ,bạn nào tốt bụng thì cho mình yahoo có gì mình hỏi cho kĩ , hix ai giúp mình với ...

ptanhkhoa

V.I.P Member
@kiru 115 :à, khi bạn chép code vào rồi thì thôi, có thể add thêm code mới rồi save. Còn cái add ở bên dưới gốc trái là cái để mà add phím tắt mỗi khi dùng code thôi, game nào cần thì bấm, khỏi cần cũng được.
@Yuripai : Vì Narin bên gbatemp quản lý cái này mà giờ đây cậu ta bận việc. Tạm thời có cái unofficial cheat do Curley lập thì có addcheat mấy game hiện nay :
Unofficial cheat

ptanhkhoa

V.I.P Member
Thấy xuất hiện cheat chưa ? bên dưới game ấy :|. Add nick yahoo ptanhkhoa có gì mình chỉ rõ hơn. Post trên này bất tiện.

game ko co' tiếng anh ah` hinh` như la` tiếng bô` bbó tay đinh kiếm game nay` về chơi thử cho biết mui` final cũng luyện tiếng anh ti' thế ma`.........chán

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN