Final Fantasy Crystal Chronicles: Echoes of Time

Cửa hàng game Nintendo nShop

mấy bro cho mình hõi save làm sao vậy.....mình tìm hoài mà ko thấy chỗ nào có chữ save hết àh.....

bro tìm mấy chỗ có cục thủy tinh màu xanh đậm á.

Ở làng thì nó nằm ngay trên góc trên trước khi đi vào rừng :)

vào thị trấn rồi thì nó nằm ngày bên tay phải :)

Ultimate

Nấm nhỏ
Nếu chưa có cheat by pass thì khi save nó sẽ báo lỗi
Bản này thêm mấy cái Mission chơi đã phết.Thích nhất nhiệm vụ giết 4 con boss,solo hơi cực tý nhưng được quá trời tiền và đồ
Scoll rơi ra cực ít,toàn phải đánh boss hoặc lụm rương đồ mới có,không là phải mua ở shop
Sao chưa có topic thảo luận game nhỉ,hay để tớ lập

Xài R4 III em bik cách làm nè
Cũng add cheat như bình thường thôi ( cũng xài chương trình mà ptanhkhoa cung cấp )
Sau đó mở cheat.dat trong MircoSD ( chú ý tải cheat khác là cheat của R4 thường, nên khi vào R4 III sẽ ko thấy cheat đc)
Tiến hành add code
Done!

Ultimate

Nấm nhỏ
Chơi game này không cần YSmenu,bạn thử không dùng YSmenu coi.Tớ vừa chơi vừa cheat chiếc thoải mải chả cần YSmenu

muốn save được thì phải có cái phần Backup Enable/Game Fix Code trong cái phần cheat đó.Thì có thể save được đó. Lúc trước tui cũng bị cái phần ko thể save được nhưng tui lại biết là phải có phần Backup enable/game fix code trong cái phần cheat

:( hic tui chơi xong cái game đó luôn rồi mà ko biết làm gì tiếp theo nữa đây, sau khi chơi xong

Cứu với đến dungeon 13 Graveyard rồi không bik đi tiếp anh em nào bik chỉ dùng với
Tớ đến đoạn bị vào căn phòng đầu tiên gửi khí Gas mất máu sau đó đi tiếp đến đoạn này nó yêu cầu 1 cục đá để đè lên cái nút để mở cửa mà xung quang cục đá toàn là hố sâu không bik cách lấy ai bik chỉ giùm cái nhen

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN