Giải đáp thắc mắc chung GBA

Cửa hàng game Nintendo nShop

hailainguyen

Nấm nhỏ
hì hôm nay lên youtube search các code của GBA thì thấy 1 clip sau khá hay
http://www.youtube.com/watch?v=czwQErXjq3U&feature=related
Bật máy lên và đã gắn băng vào
ấn start + select thì logo nintendo mất đi và nếu sau đó ấn d pad hoặc A,B thì sẽ xuất hiện lai logo nintendo
vào game ấn đồng thời select + start + A +B sẽ reset game mà ko cần gạt công tắc
ps : tớ chèn clip youtube vào bài viết thì ko thấy hiện cái clip nên tớ để link nha .

zlinkz

Nấm nhỏ
Cho hỏi cách save/load game GBA trên sc minisd làm kiểu gì .. đã ấn thử các tổ phím hướng dẫn . không được

Mua Game Boy mới

em muốn mua một máy gameboy advance
giống cái này nè :

mấy anh cho em hỏi giá máy mới là bao nhiêu và ở TP HCM ở đâu bán vậy

manhsoi

Nấm nhỏ
Thấy bạn mua mà mình tiếc tiền giùm bạn , thôi thì để dành tiền đi bạn , chơi đỡ giả lập với lại thưỡng thức nhiều game hơn mua mấy cũng phải mua game nữa chứ . Để dành làm em DS lite trọn bộ khoảng 1tr8 là về chơi ngay rồi

Thấy bạn mua mà mình tiếc tiền giùm bạn , thôi thì để dành tiền đi bạn , chơi đỡ giả lập với lại thưỡng thức nhiều game hơn mua mấy cũng phải mua game nữa chứ . Để dành làm em DS lite trọn bộ khoảng 1tr8 là về chơi ngay rồi
bạn ý nói là có mỗi vài trăm rồi còn gì...
......@chengkevi: bạn ra b0x quảng cáo mà post.... mà mới thì chắc k có đâu...h chỉ có 2hand thôi

B.Giovanni

Nấm bình thường
Về hiện tượng điểm ảnh của gba sp sau khi tắt ý , sao mình để trc ánh sáng 1 lúc rồi tắt thì điểm ảnh đấy sẽ mất nhanh hơn còn bình thường thì một lúc mới hết .

chơi pkm crystal trên gba sp bằng supercard

như tít ạ :-s em convert nhưng vào máy nó không nhận.có bác nào biết cách chơi dc game gbc trên gba bằng sc không ạ?

thks các bác

Key_blade

Thành viên lâu năm
Dán Skin cho GBM?

Theo mọi người nên dán vào cái mặt nhựa hay sau cái mặt nhựa?
Cần tư vấn :D
Mà dán màu zi ngon nhất :D

Làm thế nào để link gbm với gba sp :|

Tình hình mới múc 1 em gbm :| múc xong mới để ý em nó đếch link dc với gba sp để trade, chơi game với nhau :| có cách nào không các bác :|

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
giờ chỉ có cách bạn mượn ai đó máy GBA sp, cắm băng, trade xong cắm lại vào GBM chơi tiếp

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN