Nhập vai Golden Sun: Dark Dawn

Cửa hàng game Nintendo nShop

sao mình bị màn hình đen sau chữ loading màu vàng nhỉ @@, mình xài ak2i đã bật AP rồi, thẻ micro của mình cũng mới mua @@, không biết có phải do dung lượng thẻ hay ko nữa (mình xài SDHC 8gb), bro nào giải thích dùm mình nhé
Thân,

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Dung lượng không quan trọng, cái quan trọng là tốc độ đọc/ghi của thẻ nhớ, gọi là class của thẻ, thường thì ở trên thẻ sẽ có một vòng tròn ở bên trong là một con số 2, 4, 6, 8, ... đó là class của thẻ. Class 6 trở lên dùng Bypass Antipiracy mới có hiệu quả

uhm, hèn gì bữa h chơi cái Mario vs Donkey : mini land mayhem lag quá chừng, bây giờ mới biết thẻ cũng phân theo class @@, mai đem ra chỗ mua đổi con mới vậy :(, để chơi GS cho nóng chứ chờ patch không biết nhanh hơn không nữa :(

seraphthien

Nấm nhỏ
uhm, hèn gì bữa h chơi cái Mario vs Donkey : mini land mayhem lag quá chừng, bây giờ mới biết thẻ cũng phân theo class @@, mai đem ra chỗ mua đổi con mới vậy :(, để chơi GS cho nóng chứ chờ patch không biết nhanh hơn không nữa :(
đổi đc thì đổi đi b , chứ cái c2 chậm lắm , game mới ra phải chờ patch nữa , nhưng t nghĩ chắc ko có patch cho ace2i đâu vì nó đã chơi đc rùi . chắc phải chờ FW mới of akaio fix cái lỗi này mới chơi đc :bleh[1]::bleh[1]::bleh[1]:

Dung lượng không quan trọng, cái quan trọng là tốc độ đọc/ghi của thẻ nhớ, gọi là class của thẻ, thường thì ở trên thẻ sẽ có một vòng tròn ở bên trong là một con số 2, 4, 6, 8, ... đó là class của thẻ. Class 6 trở lên dùng Bypass Antipiracy mới có hiệu quả
Mình xài Sandisk Class 2 mua ở phố Vọng chơi ngon lành cành đào...ko giật ko lag

hôm trước mình mới test game sơ sơ thôi, nên ko chú ý kĩ. nay mới phát hiện trên Nogba nó chậm ko thua trên DeS. ngoài ra, có một số cảnh phim coi lag ko chịu được, và cái chết toi nhất là một số khung cảnh trong game chỉ hiện khung xương lập trình :sorry[1]:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN