[HN] Offline đầu năm 2011 - Mừng Tết âm lịch

Cửa hàng game Nintendo nShop

boytoof198

Pokemon Master
ồ ồ, có mình :D, nhưng ko pro lắm đâu :P, nhưng mà không hiểu sao mình cứ vào phòng wireless trong PokéCenter là bị đen màn hình :(

boytoof198

Pokemon Master
cả wifi lẫn wireless đều bị cả :(, thậm chí còn ko lấy dc FC của PokeBlack mà :(, nhưng mà có của Pokémon Platinum thôi :D

[E]arth

N-Poll
Có mình chơi Pokemon Black. Chơi Sand Team, khả năng Streak thắng vô hạn trong Battle Subway:bleh[1]:
Nhưng mà cái AK2i chưa Update được nên:em25:

Mà xem BubleHead đánh Pro nếu đi Off mang đi làm vài trận;))

boytoof198

Pokemon Master
yêu cầu bác Ớt trở lại chủ đề chính đi nhá :-w, địa điểm và thơi gian thế nào rồi, kêu gọi thêm đi chứ :-w

Dạo này bận quá, cũng quên béng mất vụ offline :bleh[1]: Mà 100 thì hơi căng đấy :em03: 35k đi vay buổi off trước vẫn chưa trả :myemo0111: Giờ lại còn bao nhiêu thứ tiền cần chi tiêu T_T Vợ con thì đang ngủ lăn lóc ở nhà mà chưa có tiền đi mua phở về ăn đây :((

BubbleHead

Nấm bình thường
Có mình chơi Pokemon Black. Chơi Sand Team, khả năng Streak thắng vô hạn trong Battle Subway:bleh[1]:
Nhưng mà cái AK2i chưa Update được nên:em25:

Mà xem BubleHead đánh Pro nếu đi Off mang đi làm vài trận;))
uh,để xem sand team nào mạnh hơn =) bạn cho cái địa điểm luôn nhé.Đi đâu có quán tốt mà ngồi chém gió dc ấy.Đừng vào mấy quán kiểu fastfood như KFC là dc

Devil_boy_hn

Nấm nhỏ
Dạo này pro nhiều vô số kể, rửa tay gác kiếm đúng là thượng sách :-<:-<. Mà anh em định ntn, có gì sắp xếp đc thì đi đú đởn tí ;));))

BubbleHead

Nấm bình thường
uh pro n` vô số kể :-< ,có khi gác kiếm tập 2 chờ gen V bản E ra r RNG tiếp,khá là hết hứng =)) ăn đồ nướng đi :((

[E]arth

N-Poll
Do số người hiện tại chưa kiểm soát được. Cùng với chỗ ở cũng chưa biết của ai nên khó nhất là địa điểm gặp mặt hiện tại chưa thể ấn định được.
Để cho dân chủ thì xin mọi người tự chọn địa điểm gặp mặt trước đã sau đó có gì tính sau. Mình sẽ chọn địa điểm phù hợp nhất cho tất cả mọi người, ai mà xa chô gặp thì chịu khó vậy:bleh[1]: Một người vì mọi người:-"

@BubleHead: Đồ nướng là số dzách:myemo0111: Nhưng mà để chờ xem gặp mặt chỗ nào để chọn quán cho gần đã:)
Tham khảo cái bên dưới
http://www.zing.vn/news/an-ngon/sushi-cung-do-nuong-ngon-re-nhat-ha-noi/a92364.html

Đi Off Nintendo nên cảm giác Nhật thì thật là:myemo0111:

BubbleHead

Nấm bình thường
Do số người hiện tại chưa kiểm soát được. Cùng với chỗ ở cũng chưa biết của ai nên khó nhất là địa điểm gặp mặt hiện tại chưa thể ấn định được.
Để cho dân chủ thì xin mọi người tự chọn địa điểm gặp mặt trước đã sau đó có gì tính sau. Mình sẽ chọn địa điểm phù hợp nhất cho tất cả mọi người, ai mà xa chô gặp thì chịu khó vậy:bleh[1]: Một người vì mọi người:-"

@BubleHead: Đồ nướng là số dzách:myemo0111: Nhưng mà để chờ xem gặp mặt chỗ nào để chọn quán cho gần đã:)
Tham khảo cái bên dưới
http://www.zing.vn/news/an-ngon/sushi-cung-do-nuong-ngon-re-nhat-ha-noi/a92364.html

Đi Off Nintendo nên cảm giác Nhật thì thật là:myemo0111:
duyệt,chỗ này nhá mọi ng =P~ tuần này gần tết k hiểu sao ph hào phóng hay cho n` tiền nên đi off n` chỗ dc :))

[E]arth

N-Poll
Vừ xem bằng cái ViMap xong:"> Từ nhà mình ra quán này 5km:-"
Mình ở Chính Kinh nhá anh em xem nhà đâu nếu gần thì gặp nhau gần đó luôn:em17:

Ashera

Nấm bình thường
Hay đấy, đợt này chắc phải đi thôi, nhân tiện đem đội hình Pokemon đi thử tí. Tớ muốn thách đấu với Bubblehead, cậu có thể dùng team mạnh nhất của mình, IV EV max, tớ dùng team mọi khi, chuẩn bị tâm lí thua đi, đấu kiểu gì thì nói sau

BubbleHead

Nấm bình thường
single battle,OU trở xuống.Kiểu thg thì tớ chơi chứ bày luật biến thái k đấu đâu =)) thua thì cũng có thể nhưng chưa chắc ;))

Ashera

Nấm bình thường
Yên tâm là thi đấu không có gì biến thái cả, luật là default của game, mà để cho chắc tớ chấp cậu xài cả uber luôn đó

Mà trên HG SS nhé, White tớ chưa chơi xong, mà cũng toàn cấp 1 cả, giữ dáng thi musical

BubbleHead

Nấm bình thường
Yên tâm là thi đấu không có gì biến thái cả, luật là default của game, mà để cho chắc tớ chấp cậu xài cả uber luôn đó

Mà trên HG SS nhé, White tớ chưa chơi xong, mà cũng toàn cấp 1 cả, giữ dáng thi musical
tự tin nhỉ nhưng cám ơn tớ k cần đến Uber đâu ;)) ok HG/SS no vấn đề.Để coi cậu đấu ra sao,nhớ đến đó nha =))
@ devil boy : mang máy đến đấu lun đi :D có 4 ng chơi k sợ lẻ đâu :))

Devil_boy_hn

Nấm nhỏ
tự tin nhỉ nhưng cám ơn tớ k cần đến Uber đâu ;)) ok HG/SS no vấn đề.Để coi cậu đấu ra sao,nhớ đến đó nha =))
@ devil boy : mang máy đến đấu lun đi :D có 4 ng chơi k sợ lẻ đâu :))
Lâu rồi có chơi đâu, White thì mới beat game, chưa nghiên cứu gì =)))=))). Với lại xem thời gian có đi đc ko đã :-?:-?. Mà đi thì đấu cũng mong thắng bằng hax thôi =))=))

[E]arth

N-Poll
Này biến Topic thành ổ buôn bán dưa lê dưa chuột về Pokemon à:|
Thế là lôi cổ thêm BubleHead vào danh sách nhá:-"
Ai đi thêm thì đăng kí chứa ko phải kiểu có khi "đi đâu" nhá:-"

Mà sau Pokemon mình có kém đâu mà ko ai bàn mà toàn bàn với BubleHead nhể:-" Chắc do chưa nghe đại danh của ta:-"

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN