[HN] Offline đầu năm 2011 - Mừng Tết âm lịch

Cửa hàng game Nintendo nShop

Ashera

Nấm bình thường
Vậy thì tớ đăng kí nhé.
Kô phải vì chưa nghe đại danh của Đất mà là theo tớ thấy thì Đất type GROUND, còn Đầu bọt type WATER nên mới cho rằng Đầu bọt mạnh hơn.

BubbleHead

Nấm bình thường
Này biến Topic thành ổ buôn bán dưa lê dưa chuột về Pokemon à:|
Thế là lôi cổ thêm BubleHead vào danh sách nhá:-"
Ai đi thêm thì đăng kí chứa ko phải kiểu có khi "đi đâu" nhá:-"

Mà sau Pokemon mình có kém đâu mà ko ai bàn mà toàn bàn với BubleHead nhể:-" Chắc do chưa nghe đại danh của ta:-"
cứ đấu đi là b' mùi b' vị ngay ý mà :-j,thik thì hãy chơi gen IV vs tớ trc vì gen V thì hiện h chưa có banlist + thêm con chuột yêu quí của chúng ta sắp bị ban,tiếc lòi mắt mặc dù breed dc 1 con max r =))

[E]arth

N-Poll
Thêm chút nội dụng tí:-"

Do lần Off này tự nhiên góp mặt nhiều cao thủ Pokemon của 4rum nên thêm chút nội dung là đấu Pokemon luôn. Phiên bản được chọn là HG&SS theo Ashera nên ai có DS thì mang đi và Copy Game Pokemon HG hoặc SS vào. Từ nay đến đó còn dài nên cứ tự nhiên Train nên không phải lo:-"
Do là ban tổ chức nên nếu thích sẽ trao giải cho ai về nhất giải đấu PKM nếu các bạn thích. Có thể là miễn phí ko phải đóng tiền chẳng hạn:-"

BubbleHead

Nấm bình thường
giải thưởng ntn thì có lẽ mình đi tay k nhỉ,và thôi ăn chơi là chính chứ pkm phụ thôi :)) ai k chơi pkm cũng đi nhé,btc nên nghĩ thêm các trò lan n` dc như mario kart và j j nữa k b' :-"

[E]arth

N-Poll
Tất cả mọi thể loại chiến tất nhé:-"

Cho mọi người tự chọn. Ai tham gia thì chọn môn mình giỏi nhất để vào danh sách thi đấu. Nhưng về mục giải thưởng thì chỉ 1 môn có thưởng:bleh[1]:

BubbleHead

Nấm bình thường
đi ăn chơi là chính nhé.Đi cả ngày hay ntn ?

Anh bày kế làm cách nào trốn mẹ đi chơi ko?Nếu tìm đc cách mà thành công thì em đi liền
hừm,sáng sớm cướp chìa của mẹ.chạy ra ngoài khóa cổng vứt chìa vào trong r đi thôi e,tối về bị j tính sau.btw là a từng làm cách này 1 lần và kết quả k đáng sợ lắm vì gia đình lo hơn là giận >:)

[E]arth

N-Poll
Theo kế hoạch thì hiện tại mình theo các bạn. Dân chủ mà, các bạn thích đi cả ngày thi đi, đi nửa ngày cũng được. Tùy thôi:-"

[E]arth

N-Poll
Thích thế nào ta chiều thế đấy:-" Các chú thích ta quyết định thì ta quyết định tuốt tuồn luột luôn:-"

Địa điểm gặp mặt: Trước cổng Pico Plaza, Quận Thanh Xuân(Còn đang xét)
Thời điểm gặp mặt: 8h~9h sáng
Thì gian đi Off: 9h~14h (5 tiếng)(Có thể nhiều hơn)
Tăng 1: Địa chỉ: 183A Phùng Hưng, Hà Nội
Tăng 2:???

Mà sáng ra ăn đồ nướng có vẻ bệnh bện thế nào nhề:rolleyes[1]: Hay là để buổi trưa ăn đồ nướng. Buổi sáng đi ăn bồ ăn bụi ở đâu đó đế:rolleyes[1]:

[E]arth

N-Poll
Bố BubleHead là bụt à mà biết bao h được nghỉ mà đi:em31:
Còn đang học sinh phải đi học đi hành chứ đâu phải dễ dàng gì có ngày nghỉ:em31:

Bây h thì cứ ngồi đợi thôi chứ biết bao h đc nghỉ

sonchuaquy

Nấm nhỏ
có tổ chức off nữa ko vậy, đi vào ngày 31/1 dương lịch được ko, tập trung tại trước cổng Pico Plaza như ý bạn Earth, sáng chiều thế nào cũng đc, tùy các bạn

Bàn gì lâu thế,tập trung làm bữa rượu ốc có phải đơn giản không.Mấy đứa ít tuổi thì cho miễn tửu,bảo là đi SN bạn thế thôi

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN