[HN] Offline đầu năm 2011 - Mừng Tết âm lịch

Cửa hàng game Nintendo nShop

Devil_boy_hn

Nấm nhỏ
nếu vậy thì tớ quyết định chủ trì buổi off tất niên cuối năm 2010 (không chủ chi đâu nhé ;)) )
thời gian: chiều mai 2h, ngày 27/1/2010
địa điểm: trước cổng siêu thị điện máy Pico Plaza (nằm trên mặt đường Nguyễn Trãi, gần ngã tư Sở)
tớ sẽ dẫn các cậu đến quán chè ngon nổi tiếng ở chỗ tớ, (gần Bách hóa Thanh Xuân), cốc đắt nhất có 20k thôi mà ăn chắc no luôn cả chiều :D, nên các bạn cứ mang ít nhất 50k là vừa, ngoài ra thích đi đâu nữa thì cứ tùy hứng mà đi, chủ yếu gặp nhau chém gió, khoe hàng là chính mà :)
nếu ngày 27 ai bận thì có thể chuyển sang 28, dây dưa lâu quá lại mất hết hứng, mong ngày mai nhiều người tham gia :D
ai không có phụ kiện nintendo thì cứ đi không phải ngại, còn ai có thì nhớ mang đầy đủ đi để anh em được chiêm ngưỡng, đặc biệt ai có máy ảnh thì nên mang để chụp lại về còn tường thuật cho forum :D
ai đăng kí thì post vô đây và cho tớ xin số ĐT để tiện liên lạc, nếu có việc bận gì đột xuất nên thông báo ngay, tuyệt đối không để chủ trì leo cây :no:
Định ăn chè B4 à bác :-j:-j

Ăn chè để đau họng cả lũ ah 8-x, kiếm quán cafe ngồi chém jo' là đc rùi :)>-, Ae qua Cầu Giấy bên mih hok thiếu cafe :>, ngồi salon, ngồi bệt, thậm chí nằm ngủ trong quán cũng đc :))

- Mà ấn định ngày sát như vậy có lẽ hok khả quan lắm :rolleyes[1]:
Hehe ra quán cafe chỗ ngõ 175 Xuân thủy ấy.Cái ngõ ấy lắm gái xinh kinh khủng mà lại toàn hàng ăn chơi,hàng họ cũng có nhiều lắm.Mình hay ngồi đá PES ở đấy toàn thua vì tội ngắm gái kô tập trung đá được:myemo0111:

boytoof198

Pokemon Master
không dc , chiều mai luôn thì cập rập quá, ng biêt ng không, đi thế sao vui dc, chiều thứ 7 đi địa điểm tập trung vẫn như trên

Tình Hình là đã có ai đi chưa? Mình muốn đi ma` tham gia muộn quá.T_T
Cần update cái R4gold vì nhỡ tay update NDSiXL lên 1.4.1 mất rồi T_T.

---------- Post added at 04:46 PM ---------- Previous post was at 04:36 PM ----------

Anh em hay để mai đi luôn đê. Mai chả có việc gì làm. NDS thi` đếch chơi dc ở nhà chán lắm.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN