Link Download Games

Cửa hàng game Nintendo nShop

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
Down game gì mà không chơi được =VBA 8-}.Nên nhớ chỉ các roms của GameBoy Color và Gameboy Advance mới chơi được bằng VBA.

sao em đọc link rui' em down no$GBA rui', phần đính kèm theo rui', nhưng ko dơn dc cái DS ROM, anh cho em em dòng link cụ thể được hok? link nào chắc chắn ấy(ko cần thành viên, mấy trang mà anh gì đó cho toàn phải là thánh viên mới cho down) thiếu mổi cái DS ROM mà làm em phải cực khổ! huhuhuhuhu giúp em nhe,.ca m3 ơn trước!!!

thanks nhiu' nhe

bạn vui lòng cho mình link down cái DS ROM luôn đi. nếu phải đang kí mới down dc thì bạn có thể cho mình ID và PASS luôn nhe. mình sẽ rất cảm ơn bạn!!!!

mình chơi dc rui' nhưng choi hỏi nó chỉ có như thế thui ah'. làm cho màn hình to hơn nữa dc hok bạn. nếu dc chỉ mình nhe

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
Ố ồ,triple post...
Hiện giờ có host của NVN,rất nhanh.Nhưng còn ít người dùng nên bạn cần gì hãy pm cho mình,mình sẽ up ngay cho :).Còn các mạng download thì bạn xài id của bạn N-Man.
Còn về giả lập,bạn qua box Emulator hỏi đáp.

cảm ơn nhiu'- mình chơi bằng DS được rồi(trò Diamond) nhưng save hok dc. mình thấy có mấy dòng save state khi click chuột phải, hình như nó cũng giống với write state ờ manu phải hok. mình nghỉ đó là save nên thử ai dè mở lại(load state) nó bảo : the rom-image há crashed rồi tự tắt lun. vậy xin hỏi làm cách nào để save. có cách nào save thuận tiện như viual boy(shift-f1...). giúp mình dzơi'- công tình đi đến city 2 phải chơi lại từ đầu huhuhuhuhu

boyson5012

N-Club <span style="color: rgb(255, 0, 0);">MarioK
cảm ơn nhiu'- mình chơi bằng DS được rồi(trò Diamond) nhưng save hok dc. mình thấy có mấy dòng save state khi click chuột phải, hình như nó cũng giống với write state ờ manu phải hok. mình nghỉ đó là save nên thử ai dè mở lại(load state) nó bảo : the rom-image há crashed rồi tự tắt lun. vậy xin hỏi làm cách nào để save. có cách nào save thuận tiện như viual boy(shift-f1...). giúp mình dzơi'- công tình đi đến city 2 phải chơi lại từ đầu huhuhuhuhu
cái này chỉ có save bt (vô menu-> save) chứ ko có kiểu Shift F1

Trường hợp này mình cũng đã gặp rồi. Nếu chơi bằng No$GBA 2.4a thì save được bình thường, mỗi tội hơi bị chậm, còn ver 2.6a thì chơi nhanh hơn nhưng save ko được.

boyson5012

N-Club <span style="color: rgb(255, 0, 0);">MarioK
bây giờ nhé: bạn xoá hết file save trong folder battery của giả lập đi. Sau đó vô OPTION của No$GBA chỉnh lại GBA & NDS Cartridge Backup Media thành Auto là ok :em36:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN