Link Download Games

Cửa hàng game Nintendo nShop

ở no$GBA 2.6 thì mình giải nén xong trong battery hok có gì hết còn no$GBA 2.7 của Smile thì có mấy cái:new super mario Bros;xpa-cott;pokediamond(sav file).mình xóa xong vẫn vậy(crashed). trong option-NDS Cartridge Backup Media hok có auto.???

boyson5012

N-Club <span style="color: rgb(255, 0, 0);">MarioK
ở no$GBA 2.6 thì mình giải nén xong trong battery hok có gì hết còn no$GBA 2.7 của Smile thì có mấy cái:new super mario Bros;xpa-cott;pokediamond(sav file).mình xóa xong vẫn vậy(crashed). trong option-NDS Cartridge Backup Media hok có auto.???
đã ra 2.7 đâu, mới có 2.6a là mới nhất
bạn down thử ở đây xem

please help

hello các bạn!lần đầu tiên download game Nitendo Ds,nhưng không biết làm sao bỏ vào memory sau khi download và giải nén.Xin các bạn chỉ dẩn.
Cảm ơn các bạn rất nhiều.Chào thân ái..

phải có 1 cái flashcard như M3, R4, SC rồi 1 cái thẻ nhớ Micro SD, 1 cái USB để đọc thẻ nhớ
lấy cái thẻ nhớ ra, cắm vô cái USB rồi cắm vô PC sẽ thấy trong thẻ nhớ có 1 cái folder là " games" ,copy cái file vừa giải nén vô folder "games", rút thẻ nhớ ra , cắm vô flashcard rồi bật DS lên chơi.
have fun ^^

sao em down load pokemon diamond em kick link ròy chọn dl1 or dl2 đều để chữ HIT THE SMILE! .....( còn nhiều chữ khác) em ko thấy chữ free down load hay Prenium ! Mong các anh chị và MOD giúp em down load 1 cách chi tiết vì đây là lần đầu em down games thứ này.Trò này là trò em mê nhất , em mún đc chơi lâu lắm ròy mà chỉ biết down chơi trong wargraft3 thôi.

may ban giai nen file vua moidown ve roi mo trinh gia lap ds ra roi chon file moi giai nen .thong thuong co duoi la ***.ds roi chon open la choi duoc roi

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN