Mario Kart Wii - Nhập cuộc

Cửa hàng game Nintendo nShop

Theo bạn có nên tổ chức giải đấu Mario Kart không ?

• Số thành viên bình chọn
    22
  • Poll closed .
Hee, bốc đầu được rồi, nhảy xe lúc vào cua cũng được luôn rồi, boost được luôn rồi. Phê quá!

Àh, chút thì quên, cảm ơn fly và kiên nhé. :D

Dùng nunchuck thì mất mất cảm giác cầm vô lăng lái xe có đúng không? Thế thì chán lắm, anh thà hy sinh các công đoạn khác để được cầm cải remote vặn vẹo còn hơn.
Cái nhảy xe thì để về thử lại phát xem sao? Thế Kiên có biết bốc đầu xe không? Mà xem mấy cái hướng dẫn này ở trang nào nhỉ?
Bốc đầu nếu dùng Num-Chuck thì cứ đang để nguyên rồi dựng đứng cái Remote lên là đc (Anh đọc kỹ nhá, ko có nhầm đấy ;)))

Còn nếu anh cứ cầm vô lăng lái xe thì anh cứ cảm giác bốc đầu ôtô thế nào anh cứ làm vậy, Cầm ngang nó ra, sau đó giựt cái đầu lên :))

Còn qua cua có 2 cách. Anh đua manual thì cứ nháy B để nó nhảy nhảy như ếch vậy, nhg đoạn cua nào thuộc đường anh giữ chặt B (bình thường em giữ chặt B chứ có cần lắc Remote đâu nhỉ) đến khi nó có tia sáng xanh ở sau xe, thả B ra là lao như tên lửa luôn

Thật ra đua = manual thì tỉ lệ thắng cao hơn đồng nghĩa với khó hơn, cái này cần phải tập luyện trg thời gian dài :)

Cho em hỏi máy của em hệ J đã chuyển menu tiếng E (mua ở Haloshop.vn) fw 3.2U sao em không chơi đc game Mario Kart vậy ạ em ghiền quá mà không chơi đc bỏ dick vào nó báo cái gì đó em cũng bó tay mà toàn chữ là chữ ở màng hình rồi không cho vào hic hic

Có thể là đĩa hư chăng? Chứ firmware 3.2 U thì chơi rất tốt các game mà.
Nó báo lỗi thế này nè anh ơi em không hiễu cho lắm :em04::em04::em04:
1.Zack & Wiki khi bấm start thì màng hình đen khoang 30s thì nó báo
"The Game Disk could not be read,Please read
the Wii Operation Manual for more information"

2.Mario Kart start thì màng hình đen khoang 30s thì nó báo
"An error Has occurred
Press the Eject Button.remove the
Game Disk,and turn the power off.
Please read the Wii Operation Manual
for more information"

lemonadess

Banned
Chắc là do đĩa hư rồi đó bạn. Test thử đĩa khác xem sao.
Hoặc do không hợp hệ, có thể đĩa game hệ PAL, máy thì hệ US, cái này coi bộ hơi khó xảy ra.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN