Mục lục các games đã post [ Updating 25/09/2012 ]

Cửa hàng game Nintendo nShop

kết quả: vẫn không bật được! ><

---------- Post added at 05:30 PM ---------- Previous post was at 05:22 PM ----------

mọi người ơi, lấy link kiểu gì vậy chỉ hộ với nào

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
Trong khi đợi các nhà chức trách xử lý, bạn có thể tìm bằng cách sử dụng chức năng của vBulletin:

Gõ tên game bạn muốn tìm vào đó là xong.

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
nếu tìm trong topic này thì có thể dùng lệnh Ctrl + F, sẽ đỡ mất thời gian hơn :D

mario hay pokemon đã có box riêng rồi, mình không dám đụng vào, bạn chịu khó vào box của game ấy tìm nhé

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
đơn giản là vì game chưa ra nên trong list chưa cập nhật được :|

topic này chỉ để tổng hợp các bài post rom của diễn đàn thôi chứ không phải là topic post rom mới, bạn đừng nhầm lẫn nữa nhé ^^

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
cảm ơn bạn đã nhắc nhở, thật ra là do rom ra sau ngày mình cập nhật list nên trên list không có chứ không phải là do thiếu đâu :P

thông thường mình để rom ra nhiều nhiều rồi mới cập nhật 1 lần cho gọn, để trách tình trạng post trùng rom đã post tốt nhất trước khi post rom bạn nên xem cả list rom đã post và chức năng search của diễn đàn đề bảo đảm nhé :D

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
xin lỗi, mấy bữa nay mình cố cập nhật mà nó cứ báo là không được, đang chờ anh Bảo xử lí giùm, bạn thông cảm chờ với mình nhé :D

Ubisoft sắp ra trò mới nữa đấy! Trò mới là Battle of Giants: Mutant Insects, sẽ ra vào ngày 2010-03-09. Đây là trailer của trò Battle of Giants: Mutant Insects

[YOUTUBE]9uqsEv-RgGw[/YOUTUBE]​

---------- Post added at 01:09 AM ---------- Previous post was at 12:10 AM ----------

LightGem ơi! Có rất nhiều DS rom game trên web nintendovn vẫn còn chưa up lên nữa đấy! Đây là những trò tui đang chơi mà vẫn chưa có up lên!

Yu-Gi-Oh! 5Ds World Championship 2010 Reverse of Arcadia (J)
Ragnarok DS
Bejeweled Twist
Glory of Heracles
Sonic Classic Collection
Sonic & SEGA All-Stars-Racing
Metroid Prime Pinball

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
bạn tìm chưa kĩ rồi đấy, các game trên mình đã cập nhật vào danh sách hết rồi, riêng YGO thì do có cả tiếng Anh trong đó nữa nên được ưu tiên qua list rom tiếng Anh, bạn chịu khó tìm lại nhé ^^

hiện tại list đã được chia làm 3 phần để tránh bị lỗi tràn chữ và cũng để tiết kiệm thời gian cho mọi người tìm kiếm game, phần đầu là các rom tiếng Nhật, 2 phần sau là rom tiếng Anh, nếu ai có ý kiến gì về cách chia này thì góp ý tại đây nhé, thân

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN