Mục lục các games đã post [ Updating 25/09/2012 ]

Cửa hàng game Nintendo nShop

romulation ko cho dow nữa thì dow kiểu gì đây mấy bác?mấy link khác em thấy hầu như đều die rối.còn mỗi media còn tốt thì lại ít game có link.bác nào up dc lên media thì tốt quá

prince_sai

Nấm nhỏ
THanhk bạn nhìu, dang down về không biết thế nào nhưng đuôi .nds thì không phải giải nén rồi
Many thank :yahoo[1]:

---------- Post added at 06:37 AM ---------- Previous post was at 06:08 AM ----------

Hihi, chơi được rồi...........
THANK
:myemo0111::myemo0111::myemo0111::myemo0111:
:shake::shake::shake::shake::shake::shake::shake::shake:
:beach[1]::beach[1]::beach[1]::beach[1]::beach[1]::beach[1]:

nguulang

Nấm nhỏ
Huhu, ai có patch DragonQuest 9 bản crack không. share mình với
Tiết kiệm 2 năm tiền ăn sáng để mua bé NDS màu đen mà down các trang web trên mạng về toàn bị corrupt
:sorry[1]::sorry[1]::sorry[1]::sorry[1]: Tủi thân mình quá.ao ước chơi trò này lâu lắm rồi mà........................................:bye2[1]::bye2[1]::bye2[1]:

---------- Post added at 11:56 AM ---------- Previous post was at 11:55 AM ----------

Hay là DSTT không chơi đc nhỉ??? Up cả firmware mới nhất rồi mà.......................OA OA OA OA:bye2[1]::bye2[1]::bye2[1]::bye2[1]::bye2[1]::sorry[1]::sorry[1]::sorry[1]::sorry[1]:

down torrentz

romulation ko cho dow nữa thì dow kiểu gì đây mấy bác?mấy link khác em thấy hầu như đều die rối.còn mỗi media còn tốt thì lại ít game có link.bác nào up dc lên media thì tốt quá
Mình vừa có post 1 bài hướng dẫn ở topic này http://www.nintendovn.com/forum/showthread.php?t=2681&page=3 ,những ai có dạng thắc mắc như kiểu này thì vào check vậy,mình không muốn post lại ở đây để đỡ chướng mắt.

ồi đó mình có chơi 1 game Mario của Nitendo DS mà mình ko nhớ tên .

Game đó chỉ toàn các mini game . Mỗi nhân vật là những thử thách những mini game khác nhau .

Xong chơi khoảng 10 mini game là tới boss

Ai bít game tên j xin chỉ mình vs . Có link down càng tốt

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
ngay bài đầu đã có lưu ý là không có game của box DSi trong list mà, go2_ars nhìn đi đâu vậy =.=

game DSi e+ nếu sau này nhiều thì mình sẽ cho nó 1 list riêng, để chung với game thường cũng được nhưng ghi chú nhiều cũng làm rối mem, mà bỏ thì sợ mem không biết khai thác hết chức năng của game
game DSi thì mọi người biết lí do rồi đấy ;)) không bỏ vào được :P

dù chúng ta post rom lậu nhưng cũng nên để người chơi băng gốc có quyền tận hưởng game mình đã mua chứ ^^

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN