Nintendo 3DS e-shop; Online Service/Tổng hợp và cập nhật

Cửa hàng game Nintendo nShop

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Ngoài ra còn có Senran Kagura Burst được giảm giá đến hết 14/10/2014:

$29.99 $19.99
Nghe hết ngày 14 cứ đinh ninh là giữa trưa 15 bên mình mới hết, đủng đỉnh tối về nạp sau cũng được, giờ mới lên thấy hết khuyến mãi mất tiêu :((

ansonhai

Thành viên lâu năm

ATLUS giảm giá các game của hãng trên eShop từ hôm nay cho đến hết ngày 03/11/2014:

Conception II: Children of the Seven Stars - $39.99 $24.99

Shin Megami Tensei IV - $49.99 $19.99

Devil Survivor Overclocked - $29.99 $14.99

Devil Summoner Soul Hackers - $29.99 $14.99

Etrian Odyssey Untold: The Millennium Girl - $39.99 $14.99

Etrian Odyssey IV: Legends of the Titan - $29.99 $14.99

Code of Princess - $29.99 $14.99

ansonhai

Thành viên lâu năm
Capcom giảm giả các game Resident Evil nhân dịp Halloween từ hôm nay đến 04/11:

Resident Evil: The Mercenaries 3D - $19.99 $7.99

Resident Evil: Revelations - $19.99 $8.99

X_Halo1_z

Nấm nhỏ
Cho mình hỏi mình dùng máy Nhật, muốn nạp tiền để eshopping, tham khảo shop bán các thẻ redeem ở đây thì giá quá cao so với tỉ giá yên. Giờ mình làm thẻ visa ở Vn rồi nạp dc ko nhỉ? Mình chưa dám thử trước sợ phạm nguyên tắc nào đó của Nintendo rồi bị ban thì khổ. Cám ơn mọi người

change_me89

Nấm nhỏ
Cho mình hỏi mình dùng máy Nhật, muốn nạp tiền để eshopping, tham khảo shop bán các thẻ redeem ở đây thì giá quá cao so với tỉ giá yên. Giờ mình làm thẻ visa ở Vn rồi nạp dc ko nhỉ? Mình chưa dám thử trước sợ phạm nguyên tắc nào đó của Nintendo rồi bị ban thì khổ. Cám ơn mọi người
Thẻ ACB Visa nạp thả ga

change_me89

Nấm nhỏ
Dùng Visa không biết JP với EU thì sao nhưng US thì không dùng trực tiếp được nha.
Đương nhiên US ko dc. Vì đã dùng trên eshop jp nên chỉ cho bạn khác dùng thôi. EU thì ko biết.
Với lại, cái câu hỏi hỏi máy jp thì trả lời chỉ vô jp thôi chứ nhỉ ^^

Sửa lần cuối:
Mọi người ơi cho mình hỏi với , Máy mình hệ US , nhưng US không chấp nhận Visa VN , nên mình đổi region sang Canada để nạp tiền mua game , xong xuôi rồi , giờ muốn mua code download thì phải chuyển về US đúng không vậy ?, vậy game mình đã mua trên eshop Canada có ảnh hưởng gì k vậy ? Thanks nhiều lắm .

Em có 1 con 3DS LL hệ JP, bây h muốn down game trên eshop thì phải làm ntn ạg?
Các bác hướng dẫn chi tiết tận tình 1 chút, gà mờ mấy khoản này lắm, lại còn tiếng Nhật ko biết cái gì!

Em mới mua cái 3DS hệ US, vào eshop tìm cái game Pokemon Shuffle thì không thấy, quét barcode thì nó bảo "unavailable", trong eshop thì không thấy để game, toàn thấy bản update là sao ạ ?

ansonhai

Thành viên lâu năm

Iron Combat: War in the Air sẽ được Teyon phát hành trên eShop US vào tuần tới:

(tên của bản tiếng Nhật là Rinkou no Lantse)

Sửa lần cuối:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN