Nintendo 3DS e-shop; Online Service/Tổng hợp và cập nhật

Cửa hàng game Nintendo nShop

sorry mọi người mình ko post được vào diễn đàn "ý kiến thắc mắc" nên hỏi ở đây: làm thế nào để email của mình ko nhận thông báo từ diễn đàn nữa mà trong diễn đàn thì mình vẫn nhận được vậy?

ansonhai

Thành viên lâu năm
Ubisoft giảm giá cho một loạt game eShop từ giờ đến hết 7/7:

Rayman Origins
$29.99 $7.50

Tom Clancy's Ghost Recon: Shadow Wars
$29.99 $7.50

Tom Clancy's Splinter Cell 3D
$29.99 $7.50

Rabbids Travel in Time 3D
$29.99 $7.50

Rayman 3D
$29.99 $7.50

Petz Fantasy 3D$29.99 $7.50

-----

SMT IV chưa kết thúc giảm giá nhưng Atlus đã sale-off thêm 3 game nữa từ giờ đến 7/7:

Code of Princess
$29.99 $14.99

Devil Summoner Soul Hackers
$29.99 $14.99

Devil Survivor Overclocked
$29.99 $14.99

Sửa lần cuối:

ansonhai

Thành viên lâu năm
Atlus giảm giá cho 2 bản Etrian Odyssey từ giờ đến hết 21/7:

Etrian Odyssey IV: Legend of the Titan
$29.99 $14.99

Etrian Odyssey Untold: The Millennium Girl
$29.99 $14.99

ansonhai

Thành viên lâu năm
Jett Rocket II: The Wrath of Taikai của Shin'en đang được giảm giá đến 24/7:

$8.99 $4.99

Trên eShop US cũng đã có bản demo của game này.​

Kurogane

nWriter
ặc mình cứ tưởng được hết nên là ấn bừa vào order cái donkey kong 3 rồi :(( thế là mất toi cái platinum cả năm
giống mình, mình nghĩ quà Platium/Gold status là cái Sakura samurai, Legend of Zelda: Link awaken gì đó nên mình để gold thôi, mấy game mua sau này ko nhập code vào, có gì có sale promotion thì mình nhập vào, ai dè có Donkey Kong return 3D kìa :(( mình 500coin và có 4 game chưa nhập code nè :((

mình 790 coin đủ platinum rồi mà cuối cùng tưởng dc ăn hết game nên redeem cái donkey kong 3 trước xem thế nào, mất toi cái donkey kong country returns 3d rồi :(( chưa redeem đang hỏi thử customer support nin xem có cancel order hộ mình được ko, bao nhiêu công cuối cùng đổ xuống sông hết chỉ vì tội ngu

Kurogane

nWriter
à, hình như chưa redeem code thì ko sao, vì mình lúc đổi coin lấy code game kirby 3D classic, mình thấy mình chưa nhập code redeem thì nó vẫn ko trừ coin, đến khi mình nhập xong down về nó mới trừ coin.

à, hình như chưa redeem code thì ko sao, vì mình lúc đổi coin lấy code game kirby 3D classic, mình thấy mình chưa nhập code redeem thì nó vẫn ko trừ coin, đến khi mình nhập xong down về nó mới trừ coin.
nhưng mà nó hiện cái code ra cho mình rồi, trong phần history thì ghi là đã nhận reward, thế mới đau :(

8163264128

Thành viên lâu năm
Phải chờ một lúc nó mới trừ.

Ko có Plat để lấy Dong 3D. Thôi lấy Wario Land 2 :D.

Với lại club đang quá tải. Thấy rất chậm.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN