Nintendo 3DS e-shop; Online Service/Tổng hợp và cập nhật

Cửa hàng game Nintendo nShop

ansonhai

Thành viên lâu năm
Atlus đã có mức giá sale off mới, mở đầu với 3 game, từ hôm nay đến hết 2/6/2014:

Devil Survivor Overclocked
$29.99 $14.99

Devil Summoner Soul Hackers
$29.99 $14.99

Code of Princess
$29.99 $14.99

ansonhai

Thành viên lâu năm
Nhân dịp công bố Pushmo World cho Wii U, Nintendo đã giảm giá 33% cho 2 game PushmoCrashmo trên 3DS đến hết 13/6:

$6.99 $4.69

$8.99 $5.99

ansonhai

Thành viên lâu năm
Nhân dịp World Cup, INAZUMA ELEVEN được giảm giá 50% từ tối nay đến hết 13/7:

$19.99 $9.99

Resident Evil Revelations cũng được Capcom giảm giá 50% đến hết 19/6:

$19.99 $9.99

em là mem mới nên chưa biết nhiều lắm và đang có 1 thắc mắc là game down trên eshop thì lấy code trên nclub kiểu gì ạ?

Sửa lần cuối:
ý em là bài lớn để mọi người vào góp ý bởi vì em vừa định mua thẻ nạp tiền prepaid cho nintendo 3ds thì mua nhầm thẻ eshop nên muốn hỏi xem ai có nhu cầu thì em sẽ bán cho thẻ 20$ giá 450k thôi

phongga

Nấm bình thường
ý em là bài lớn để mọi người vào góp ý bởi vì em vừa định mua thẻ nạp tiền prepaid cho nintendo 3ds thì mua nhầm thẻ eshop nên muốn hỏi xem ai có nhu cầu thì em sẽ bán cho thẻ 20$ giá 450k thôi
nếu vậy bạn vào trong topic quảng cáo mà rao, sau đó thì bạn kiếm " Đăng chủ đề mới " rồi post lên thôi

Kurogane

nWriter
thẻ nạp tiền prepaid nintendo 3DS và thẻ eshop thì có gì khác nhau :-??

Kurogane

nWriter
có ai biết ai nhận ship hàng hộ trên club nintendo ko, mình đang muốn mua mấy món mà trên đó chỉ cho ship trong US thôi
bạn nhờ a aliviss ấy, vào box quảng cáo, có 1 cái topic tick trên đầu của a aliviss ấy, chuyên ship giùm, giá tốt lắm, bác có thể xem giá ship của a aliviss trong trang đầu của topic, chúc bạn sớm có được món mình thích :) mà trong khoảng thời gian này thì nên gọi dt trực tiếp cho a aliviss vì nhà ảnh đang sửa

Kurogane

nWriter
mọi người cho mình hỏi khi vào eshop báo lỗi 003-, 005-, 007-, 022- là do làm sao vậy. Cách khắc phục ntn?
mình chỉ biết 005-4720 và 005-4222 là do server quá tải hoặc do mạng mình yếu, vào chập chờn nên bị ban vài tiếng để không phá server người ta. Còn mấy cái đó thì bạn phải tìm google rồi :)

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN