Project Zero - Phục hồi NAND của Wii

Cửa hàng game Nintendo nShop

axl123

Nấm nhỏ
Read rồi nhưng không hiểu sao lại cần ver boot2 >= với boot1b nữa. Có bootmii là đc r còn gì ? Restore nand đằng nào chả ghi đè boot1 boot2 trong nand ? Giải thích cái nào ?? Mà sao lại làm NAND của lemon là sao ???

ppkhoa

V.I.P Member
Restore backup của lemon vô máy mình. Nếu axl123 nói là restore được file nand của lemon, post hình lên cho mình xem sao. Còn mình đến bây giờ vẫn chưa được vì:
1) Extract ra bị corrupt, xài repair archive kiếm muốn "lòi mắt" mà ko ra được cái recovery record.
2) Repair xong thì extract ra, trong lúc convert thì báo lỗi: File size not divisible for 2112. Vật lộn với nó cả tối mà ko ra được

axl123

Nấm nhỏ
Bạn thử leech file từ mf về host riêng (free host ý) xong download về đỡ corrupt bởi up down trên mf các file dung lượng lớn dạo này thường bị corrupt do bảo trì server mf. Chính vì thế cả cái forum pspiso đang có phong trào upload par2 recovery blocks để giúp người download đỡ phải tải lại. Mình download thì 8/10 games phải recovery. Nếu leech xong down vẫn corrupt thì dùng app php chia nhỏ file ra thử.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN