Rune Factory I & II - Thảo luận về "new HM" đi ^^

Cửa hàng game Nintendo nShop

pokemon gà

Nấm nhỏ
cưa không được đâu đừng có cố :)
tính ra phần 1 con sharon là dễ nhất cho nó vài chục Fire stone là max tim:)
có con nhỏ sau khi fin game mới cua được muốn lấy nó phải có trên 7FP với mọi người

BTW: có ai chơi rune 3 chỉ coi sao dun đầu đi hoài không xong thế người ta lv 6 diệt boss còn tui 13 rồi mà còn ở đâu đâu :(

phần 1 nó bảo dùng phép escape ko tốn RP mà sao khi mình hết RP lại ko đc dùng phép đó nhỉ
ngoài cách lấy cục tròn xanh ra ko còn cách nào để hồi phục RP à

ai chỉ mình chỗ lấy:
1.Quyển sách Sunset gì đó, đây là yêu cầu trong 1 cuộc Treasure Hunt, gợi ý là quyển sách nằm trong hang động đầu tiên và nằm ở chỗ gọi là DEAD END, ban đầu cứ nghĩ là chỗ con quái thú bị giết nhưng hóa ra hok phải(_"_)
2.cái rìu, chẳng bik kím đâu cả>"<
giúp đi, mình thank cho^^

Huhuhuh, tớ chơi rune factory 2:(( Không hiểu vì lí do gì mà làm mất mất cái búa với cái pet gloves giờ ko biết kiếm lại kiểu gì :(((...Có bạn nào chỉ tớ với T________T...huhuhuhu

pokemon gà

Nấm nhỏ
đâu theo câu nói của bạn trên là link down bị hư mà :D
BTW RF3 sau lên 8 tim là mấy em không chịu đi chung với mình nhỉ :)

ai chỉ mình chỗ lấy:
1.Quyển sách Sunset gì đó, đây là yêu cầu trong 1 cuộc Treasure Hunt, gợi ý là quyển sách nằm trong hang động đầu tiên và nằm ở chỗ gọi là DEAD END, ban đầu cứ nghĩ là chỗ con quái thú bị giết nhưng hóa ra hok phải(_"_)
2.cái rìu, chẳng bik kím đâu cả>"<
giúp đi, mình thank cho^^
-2;Đến nhà của Bianca nói chuyện với cô ấy, rồi Bianca sẽ bảo Tabatha cho bạn(Bianca là con bé nhà giàu đó)
-1;Vào hang Carmite, hay xuống tầng 2 của hang, đi ngang qua chỗ Save game, quẹo xuống dưới đương đầu với đàn kiến độc, rùi sau đó hãy check chỗ mấy tảng đá cuối cùng.
-Ah` quên,bạn mà dính Sealing(cái dấu tròn màu xanh có chữ X) thì đừng có mơ mà xài phép,vầy nên tốt nhất nhớ thủ sẵn Paragon và Roundoff trong túi nha

---------- Post added at 07:48 PM ---------- Previous post was at 07:44 PM ----------

cho em hỏi để có thể mua lumber hay không hay là chỉ có thể chặt mà có?
năng nhặt chặt bị thôi bạn ah`,nâng cấp rìu lên rùi vận công mà bổ cho nhanh.
Tham gia Treasure hunt cũng là 1 cách(mùa hè,hình như ngày 26) về nhất dc. 200k vàng+2k gỗ đó bạn

---------- Post added at 07:52 PM ---------- Previous post was at 07:48 PM ----------

Cho mình hỏi: xây maker seeds như thế nào vậy ?
seeds maker phải mua của thg` Ivan vào ngày nghỉ(holiday),nhưng mỗi tuần nó lại bán 1 món khác nên canh hơi khó đó

cả nhà ơi cho em hỏi mấycái statue có nhiệm vụ "defeat dungeon guardian" là sao. em làm hoài mà ko dc. hiz
ở cái khu mùa thu có cái statue nói trồng hết các cánh dồng . hướng dẫn thì nói tạo 4 cái rune point --->? .

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN