Star Wars The Clone Wars: Jedi Alliance

Cửa hàng game Nintendo nShop

Đừng máu down nữa, lên youtube xem clip+ lên metacritic đọc review là hết muốn chơi luôn.
Tớ chơi được 10 phút là chán.

Mọi người ơi cho em cái link khác đi ạ
Có ai chơi được thì upload lên host cùi dùm em
Hoặc gửi qua Y!M: zj.ng0x
Hic cái file em down về unrar thì báo lỗi
Thanks mọi người

R4 chạy phà phà nà, phải dùng SDHC hay sao á. Đồ họa ngon quá
Em xài R4iii ( clone), vào trang chủ nó để
Brand new R4-III Upgrade Cartridge with gilded phosphor bronze interface. It has solved the problem of hard connecting; Low power consumption, Support SDHC; multi-language and Perfect compatibility makes R4III stand out. To simply put it, this is a must have peripheral for any regular DS/DS lite owner.
Anh chỉ cách em chơi với :em20:

lucasDS

Nấm nhỏ
Tớ xài R4 III mà vẫn chơi đc mà ,không nhớ là down từ host Nin hay Romu nữa nhưng down về 1 phát ,chép vào chơi ngon ,chả thấy có vấn đề gì hết :em03:
Ô thế hỏa ra phải Patch à ,chả hiểu lun

Pác xài FW nào thế em chả bik R4 em là của hàng clone nào quất đại FW của R4 chính hãng xài ngon ơ nhưng chơi game này thì đen màn hình :D =(( Cái nhãn trên FC của tớ ghi là R4 Revolution for DS ( hết :| ) thì chả bik clone của hàng nào hết >.<!

lucasDS

Nấm nhỏ
Lần trước tớ xài 3.10 ,về sau bị đơ nên chuyển về 3.09 ,3.09 chạy Star War ngon mà ,hôm wa vừa down về lại , vẫn chạy đều ,hay thử xài YSmenu xem

gameboy89

V.I.P Member
Down chiến thử fat' nghe có vẻ hay gê , DSTT hok bít chơi ngon hok nhỉ :-?

Saz down thử mất tận 2 tiếng :xm0002: để lúc khác mạng tốt down lại coi :|

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
hình như là... không :em29:

nếu bạn muốn chơi đánh bằng bút thì có thể thử qua Ninja Gaiden: Dragon Sword, nhớ chuẩn bị nhiều nhiều bút nha bạn :bye1[1]:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN