Star Wars The Clone Wars: Jedi Alliance

Cửa hàng game Nintendo nShop

cái Flashcard nào đó tên Cyclo có thể chơi được, thằng bạn mình dùng cũng vừa thử chép vào xong, hi vọng có thể chơi được lâu dài, chứ chơi một chút lại màn hình đen thì cũng như không
Confirmed.

CycloDS chơi bình thường.

Game hay, oánh nhau khá đã tay :D nhưng có thì chơi chứ hông có thì cũng hông tiếc nuối mấy đâu... Chẳng lẽ bi giờ đổi sang Cyclo xài hay sao ta, thấy cái đó game nào cũng chơi được hết mới ghê chứ :D

Ở Vn mình vẫn chưa có cyclo =(( mà xích lô thì đầy =)) vã lại vừa tậu con R4 nàu chưa đc 2 tháng :| vẫn còn xót ... mà chắc cyclo mắc hơn R4 ;)) tình trạng là vẫn chưa đầy túi >:)

Bác nào chơi xong cho em cái cảm nhận để can đảm sắm 1 con TTDS về chiến
Cảm nhận cá nhân:

Hình đẹp(một trong những trò đẹp nhất của DS), chơi chán. Chọc chọc bừa là tấn công. Chọc là di chuyển. Thỉnh thoảng quẹt mấy phát theo đường trên màn hình. Tóm lại là khá là brain dead :| . Tưởng tượng là giống như elite beat agent, nhưng mà không có beat. Mấy cái chấm là địch.
Âm thanh hay. Toàn mấy bản quen thuộc như imperial march
Cốt truyện cũng khá, như title nói thì nó lấy setting vào thời clone war
Điều khiển được khá nhiều nhân vật quen thuộc trong series.

Overall là tạm được. Không chơi được cũng không phải tiếc đâu, đúng như bác Lu. Chi nói. Ai là fan của starwar thì tớ recommend. Không chơi đc thì kiếm Lego Starwar the complete saga chơi tạm vậy đủ cả 6 phần starwar chứ ko phải có mỗi clone war.

Mà bản lego có quýnh kiếm ko nhi~ ? nghiền mỗi cái đó mà tại beat ninja rùi nên chuyển sang cái này uýnh kiếm típ :x bull hình như ko fãi fan của dòng star war :| chơi cũng đc gần 5 trò dòng này rùi :| chưa chơi trên DS thôi

Nếu bạn tìm mua được cái Flashcard có tên là Cyclo thì bảo đảm sẽ chơi được tất cả các game mà R4 hông chơi được :D

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
Vấn đề xong rồi nhé. Hi vọng kindo đã tìm được lời giải đáp. Nếu còn thắc mắc mời sang topic của game bên box Rom info ^^.

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
Lego Starwars The complete saga mình cũng đang chơi đây, trò này thì ai từng chơi những game của LEGO sẽ biết, nhân vật biến dị kinh người luôn =))

trò này mình sẽ được đi tóm tắt qua các chapter của Starwars từ 1-6, mỗi chap sẽ có 6 cảnh, tùy cốt truyện mà mỗi cảnh sẽ có cách đi khác nhau, và không phải là đến chap cuối mới có trùm đâu nhé ;))

game này bí mật với puzzle nhiều, đi cũng vui lắm ^^

P.S: hình như firmware mới của DSTT đã chơi được trò này rồi đấy, ai thử test xem :D
http://www.linfoxdomain.com/nintendo/ds/

tìm dòng DSTT/DSTTi rồi chọn phiên bản phù hợp nhé, mới nhất là v1.17a01 :D

Mà bản lego có quýnh kiếm ko nhi~ ? nghiền mỗi cái đó mà tại beat ninja rùi nên chuyển sang cái này uýnh kiếm típ :x bull hình như ko fãi fan của dòng star war :| chơi cũng đc gần 5 trò dòng này rùi :| chưa chơi trên DS thôi
Thích xem phim + fanfic+ comic thôi. Game là game, phim là phim. Phim hay mà game chán thì cũng thế.

PC thì có chơi Jedi Academy và KOTOR thôi. Battle front thì mạng chậm nên ngại.
DS thì chơi mỗi complete saga.

Thích đánh kiếm thì tớ thấy có Jedi Academy là sướng. Nếu có wii thì hình như có cái trò Light Saber duel gì đó.

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
bull có comic của Starwars không, muốn coi thử mà không biết vào trang nào cả :D

Jedi Academy có thằng bạn chơi rồi nó kể lại nghe cũng sướng lắm, kiếm đủ màu, 2 lưỡi 1 lưỡi đủ cả lao vào choảng nhau, đương nhiên là không thể thiếu force rồi :D

trên Wii nhớ nó có báo về cái Light Saber gắn với Wiimote để đấu Starwars không biết đã ra chưa

Cái thanh Saber ra rùi nhưng hình như không gắn kèm với cái Motion Plus được thì phải... Có cả cái súng lun nữa chứ :D

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
cái súng của lũ republic đấy à :)) nhìn cũng khá giống trong phim đấy, nhưng mà lòe loẹt quá, được cái hợp tông với cái Wii

có cái này không biết mọi người thấy chưa ;)) súng của Wii, bảo đảm mang lại cảm giác chân thật, sơn màu lên là đi cướp được rồi =))

gameboy89

V.I.P Member
Lego Starwars The complete saga mình cũng đang chơi đây, trò này thì ai từng chơi những game của LEGO sẽ biết, nhân vật biến dị kinh người luôn =))

trò này mình sẽ được đi tóm tắt qua các chapter của Starwars từ 1-6, mỗi chap sẽ có 6 cảnh, tùy cốt truyện mà mỗi cảnh sẽ có cách đi khác nhau, và không phải là đến chap cuối mới có trùm đâu nhé ;))

game này bí mật với puzzle nhiều, đi cũng vui lắm ^^

P.S: hình như firmware mới của DSTT đã chơi được trò này rồi đấy, ai thử test xem :D
http://www.linfoxdomain.com/nintendo/ds/

tìm dòng DSTT/DSTTi rồi chọn phiên bản phù hợp nhé, mới nhất là v1.17a01 :D
Sao bây h` vào lại web chủ của DSTT lại hok đc nhỉ :-? , lại ra cái trang đuôi .biz 8-}
Hok bít team này sập chưa :-s nghe nói thấy DSTT sắp đóng cửa 8->

Cái link trên là web tổng hợp FW cho FC ah :D ! Thanks nhé , sau về test thử lại chỉ ngại thời gian down game này là hơi bị lâu :))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN