Sưu tầm N-classic ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

banh_he90

Nấm bình thường
ve chai hàng cổ hơm nay nà :D

Rave Master (tên VN là Thanh Kiếm Biến Hình) thể loại game đối kháng, đồ hoạ đẹp.

Ready Rumble Boxing, có hỗ trợ rung :D

Cúi cùng là GBC limeted Ozzie! lạ hoắt :)) nh mà cứ limited là lụm à 8-> hehe

Cái GBC thấy rất là quen, đã một lần nhìn thấy trên Hồng Bàng thì phải, ông này lúc đó cũng còn mấy con dạng như vậy, có cái in logo các hãng thời trang nữa nhưng mà hình như mất nắp pin.
P/S: Ngày mai 12h30 gặp tui ở chỗ tui nhắn cho ông trên CMT8, tui đưa đống phụ tùng GBASP cho.

nickcarter9

Banned
ve chai hàng cổ hơm nay nà :D

Rave Master (tên VN là Thanh Kiếm Biến Hình) thể loại game đối kháng, đồ hoạ đẹp.

Ready Rumble Boxing, có hỗ trợ rung :D

Cúi cùng là GBC limeted Ozzie! lạ hoắt :)) nh mà cứ limited là lụm à 8-> hehe

có cún metroid phía bên phải tấm hình phải hok a Mario :)

Mario

Thành viên lâu năm
hôm nay gặt hái khá thành công \m/ công lớn thuộc nhok Nick nhà ta \m/ cảm ơn nhok Nick tặng anh cún Mario nhé :shake:

GBA màu trắng tinh sau khi đã rủ bỏ sạch sẻ bùn đất từ chợ búa, và Super Mario Deluxe :yahoo[1]:

còn dưới đây là quà tặng anh Nkid :D

marus

Banned
sr a Nguyên, e ko có bán :sorry[1]: a nhắc e mới nhớ quên mặt sau của máy
không sao. Cái máy này mà còn được nắp pin cũng không dễ kiếm.
Mario hồi trước xài nick kawaii cứ nghĩ là girl mà không hiểu sao viết mấy bài về máy game nintendo đầu tư rất kỹ :)

Mario

Thành viên lâu năm
hì hì kawaii hết online rùi, biến mất tiu rùi, h chỉ còn Mario thui a à, sỡ dĩ kawaii post bài về những máy game nintendo rất kỹ là vì kawaii luôn nhìn nhận game bằng đôi mắt, cảm nhận game bằng cả trái tim và khi bay bổng bằng cả tâm hồn thì kawaii có thể post dc những bài đó. nhưng mà kawaii bây giờ ko còn xuất hiện nữa đâu, những bài viết mới cũng sẽ ko còn hiện hữu.

Tunny

Nấm nhỏ
Quá buồn, cứ thấy như mình không tồn tại trong số anh em "chúng nó", quà tặng qua tặng lại nhau mà ko thèm cho mình 1 miếng. Nick thì hứa mua dùm cuốn mario cũng im lặng. Thôi thì tự kỷ chơi 1 mình để đỡ tủi thân.

Hình như quà tặng mình toàn tem rách, game thường thường bậc trung.

Tạm biệt các người "dưng" :sorry[1]:

nickcarter9

Banned
Quá buồn, cứ thấy như mình không tồn tại trong số anh em "chúng nó", quà tặng qua tặng lại nhau mà ko thèm cho mình 1 miếng. Nick thì hứa mua dùm cuốn mario cũng im lặng. Thôi thì tự kỷ chơi 1 mình để đỡ tủi thân.

Hình như quà tặng mình toàn tem rách, game thường thường bậc trung.

Tạm biệt các người "dưng" :sorry[1]:
bữa giờ quên báo cho a biết e lên chỗ đó thì có người mua mất rồi a àk :(
e xin lỗi :sorry[1]:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN