Sưu tầm N-classic ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

banh_he90

Nấm bình thường
sr a Nguyên, e ko có bán :sorry[1]: a nhắc e mới nhớ quên mặt sau của máy

Tui đang thèm mổ xẻ nó để mod thử cái màn hình bốn đèn âm bản coi lên không, nếu lên chắc là sẽ kiếm 1 em đẹp gái rồi cho nó ghép đôi với thằng ique ở nhà luôn!

mariobeo

Thành viên lâu năm
Tay nghề lau chùi + Góc chụp đẹp => Cái GBA trắng nhìn đẹp vãi :myemo0101:

Tháng 10 này mình vào TPHCM. Nếu có thời gian mình rất muốn gặp các cao thủ classic và đc dẫn đi chợ để mua đồ cũ, bổ sung vào bộ sưu tập :)

nickcarter9

Banned
Góp vui Góp vui đây bộ sưu tầm mới bổ sung thêm vài thứ vẫn chua hoàn thiện :(
Bộ sưu tập Donkey Kong chưa hoàn thiện nà
Donkey Kong Country ( SNES )

Donkey Kong Land và Super Donkey Kong GB ( GBC )

Donkey Kong Country 1,3 ( thiếu 2 :( )...Donkey Kong Classic NES và Donkey Kong King of Swing ( GBA )

Pokemon đây Pokemon đây
Cặp bài trùng Pokemon mystery dungeon red and blue recuse team :)

Những thứ trên có được là nhờ a Mario rất nhìu thanks a Mario :D

Mario

Thành viên lâu năm
Quá buồn, cứ thấy như mình không tồn tại trong số anh em "chúng nó", quà tặng qua tặng lại nhau mà ko thèm cho mình 1 miếng.
thật ra e có làm tặng 1 cuốn mà nghĩ lại sợ a ko lấy +,+ vì mấy cái của tụi em toàn đồ chơi trẻ con hok à :sorry[1]: a đừng giận, e có chuẩn bị sẳn rùi mà, dưới đây nè

Tháng 10 này mình vào TPHCM. Nếu có thời gian mình rất muốn gặp các cao thủ classic và đc dẫn đi chợ để mua đồ cũ, bổ sung vào bộ sưu tập :)
cảm ơn "béo" :shake: chùi cả gần 2 tiếng đó +,+

Những thứ trên có được là nhờ a Mario rất nhìu thanks a Mario :D
chỉ 1 điều đơn giản, ae chúng ta là trainer :shake:

Guitar Hero của nhok nick săn dc, chơi khá vui :))

Tunny

Nấm nhỏ
Đùa thôi Mario ơi ;;) tặng gì anh cũng lấy hết. Hí hí. :myemo0111::myemo0111::myemo0111:

Dạo này hết tiền đi chợ, không lượm được gì. Người cứ ngày một héo hon :((

máy này có 02 phiên bản snes và SFC.Bên Nhật hàng như mới đắt ngang ngửa PS3 like new :bye2[1]:
Thiế kế đẹp hơn nhưng khó gắn UFO cho anh em mình
Em này nếu chơi flash cart super pro 8 sẽ rất rất đẹp
Hi vọng sẽ mau mau có hình cho anh em chiêm ngưỡng sự kết hợp công nghệ mới và cổ : Flash memory (thẻ SD) + Xuất hình AV

*Nói thêm về super UFO pro 8 - SD version :
Game Cart Special Chip Support: BSX, C4, DSP, SA1, SPC7110, Super FX (With Game Cart On Top)
Có thể chơi được những game có chip đặc biệt ví dụ là Fire emblem 776

nickcarter9

Banned
chỉ 1 điều đơn giản, ae chúng ta là trainer :shake:

Guitar Hero của nhok nick săn dc, chơi khá vui :))

hihi...Hôm qua quả là 1 ngày may mắn :D gặt hái được nhìu thành công nhưng cũng có tin bùn là cún pokemon ruby e vừa săn được hok thể cứu chữa được die rồi :((

vào đây đi e làm hướng dẫn viên cho \m/

Mario

Thành viên lâu năm
hôm qua canh đúng 3 giờ 33 phút đi săn :)) gặp nhìu may mắn, và đây là những món mình dc tặng, chứ ko phải mua nhé (có 2 cún băng là mua).

2 cuốn Color game hành động kinh điển
Loa stereo pocket
Và cúi cùng, các bạn đoán thử xem là gì nhé :D

mariobeo

Thành viên lâu năm
Chắc eBay, chứ mua ngoài chợ đồ lạc xoong làm j có cái hộp tinh tươm thế kia đc :))

---------- Post added at 04:09 AM ---------- Previous post was at 03:37 AM ----------

[YOUTUBE]2yAJOu3btoY[/YOUTUBE]

Một video rất hay, liệt kê 10 tựa game SNES đáng chơi nhưng ít người biết đến. Có thể sẽ giúp ích cho các ae Classic trong việc săn băng :rolleyes[1]:

banh_he90

Nấm bình thường
Chắc eBay, chứ mua ngoài chợ đồ lạc xoong làm j có cái hộp tinh tươm thế kia đc :))

---------- Post added at 04:09 AM ---------- Previous post was at 03:37 AM ----------

[YOUTUBE]2yAJOu3btoY[/YOUTUBE]

Một video rất hay, liệt kê 10 tựa game SNES đáng chơi nhưng ít người biết đến. Có thể sẽ giúp ích cho các ae Classic trong việc săn băng :rolleyes[1]:
Mấy ngày vừa rồi, anh có thay đổi trong công việc rồi đám tiệc lùm xùm nên chưa gửi băng ra cho em được nhưng ma em cứ yên tâm nhé! Băng sẽ ra HN sớm nhất có thể!

Anh chỉ có cuốn Pokémon puzzle và pinball mất nắp thôi. Nghe chừng 2 cuốn đó cũng không có giá trị gì :)

Hiện tại chỉ còn tìm 2 cuốn này nữa là mình giải nghệ sưu tầm game

trò này ngày xưa luyện mất một mùa hè. Hồi đầu chưa biết trò đi đi đi lại để luyện khó lòi mắt :))

---------- Post added at 10:27 PM ---------- Previous post was at 10:26 PM ----------

thiếu gba sp:rolleyes[1]:
ớ, có nhưng chưa đủ bộ nên nợ mọi người :)

---------- Post added at 10:29 PM ---------- Previous post was at 10:27 PM ----------

@ xuxibo : a dragon có gba sp đó nhưng không post lên thôi ^^!
@ a Dragon : e chỉ góp chút sức mọn thôi :)
hè, công e cũng nhiều đó chứ. Lúc nào hồi sức a sẽ tiếp tục :)

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN