[Thảo luận game] Super Street Fighter IV 3D

Cửa hàng game Nintendo nShop

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Sặc, thật à?? Nếu mà có Evil Ruy thì..... Guile của ông chít với tui :myemo0111:

Anyway, hổm nay bận quá không đánh đấm gì được, anh em chiến đều chứ??

Randal Keith Orton

Thành viên lâu năm
đánh xong với dragon gặp thèng cu Nhật Bản kia, point tới 6000 mà hóa ra là spammer. Guy của tui bị hạ, thay bằng Guile, nó cũng Guile. Nó bị đá văng miểng mấy phát. Tới trận 2 đúng lúc tui sắp finish nó = ultra combo thì disconnect lun. Hóa ra đám Nhật cũng có thằng gà

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Cái kiểu spammer 1 trận cũng dễ kiếm điểm ghê gớm đó, thường phải 1-2 mới nắm hết chiến thuật của đối phương, còn mấy thằng spam thì luôn lập host 1 trận, vô là nó cứ spam từ xa chơi bẩn kiếm điểm thôi. Tuy nhiên mấy thèn này lại có chung ưu điểm: Rất gà. Chỉ cần nắm vài chiêu tiếp cận rồi ép góc nó thì coi như xong hàng. Mà ngon nhất phải kể đến anh Ryu của mình, khà khà.

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Sang giờ oánh 3 thằng nhật, ăn cả \m/

Chỉ có cuối cùng nó xách con Vega ra, nhảy nhót lung tung khó oánh quá nên thua 3 ván :em42:

cho tớ hỏi phần online của SF4 này là vào phòng rồi có thể đánh với tất cả mọi người mà mình chưa biết friend code hay chỉ những người mình biết friend code?

Dark_Akuma

Thành viên lâu năm
Tui mặc dù mới gia nhập NVN nhưng tui cũng khá rành về game này, có gì mong chỉ giáo thêm
sẵng đây tặng luôn bài giới thiệu của từng char tui thu thập đc ở Gamevn để cho các bạn lựa chọn chả hợp lí cho mình để tập luyện:)>-
http://forum.gamevn.com/showthread.php?786922-Super-Street-Fighter4-Gioi-thieu-cam-nhan-va-danh-gia-ve-tung-nhan-vat
PS: Tui main Cody và Akuma đấy
Chơi cái này thấy Story của NV nào cũng hay hết, nhưng mắc cười nhất là Story của Dan, Siêu nhân quần sịp và Ibuki, hài vô đối=))

Dark_Akuma

Thành viên lâu năm
Vài ngày nữa là tui có 3DS rồi, chuẩn bị thử xem chân của Guile cứng hơn hay dao của Cody bén hơn nào :bleh[1]:
PS: Đã có 3DS và đã đánh online vài trận, kết quả thua 2 thắng 6 vì mạng cùi:em25:

Dark_Akuma

Thành viên lâu năm
sao mình mò hoài k biết đc kill trong game này nhỉ, ai chỉ mình 1 vài kill đơn giản đc k?
Thực ra ở game này có 2 cách điều khiển:Lite và Pro
Lite chỉ dành cho những người sợ hư nút hay làm biến "vuốt" nút nhưng cái hay ở chế độ này là sẽ xài đc chiêu của 1 số chả rất khó dùng như Fly bacelona altack của Vega hay Ultra1 và super của Akuma, điều bồn cười ở chỗ ông có thể all chiêu lên nút bấm của máy luôn:-"
Pro chỉ dành cho những người chơi kỳ cựu game này, vì sao tự ông biết:)>-

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN