Thảo luận, hỏi đáp, yêu cầu link download các game nes, snes, N64

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mình là mem mới cần tìm game NES trò thi đấu thể thao mà 2 người chơi với nhau được. Hình như là thỏ Tiny thì phải.. Có một con thỏ xanh, hồng một con chó và một con gì nữa.. 4 nhân vật cho mình chọn khi mở đầu.. Mình ko biết tên game đó là gì. Có bạn nào biết thì giúp mình với . Mình cám ơn nhiều

Giới thiệu thêm 1 game fighting ngày xưa hay chơi.
Giống như Master Fighter 2, game này cũng thuộc dạng không chính thức. Nhưng tính ra, cả 2 lại hay hơn Street Fighter chính thức trên NES của Capcom nhiều.
Cảm ơn bạn Ngã Văn đã tìm giúp cái này.

Street Fighter 4
Cho mình xin game này đi :myemo0111: :myemo0111: :myemo0111:

Bác nào biết cái trò gì mà thể loại hình như bắn máy bay trên trời, chơi được 2 người mà 2 cái máy bay (hay là người í) có cái đuôi như sao chỗi tỏa tỏa ra đến là đẹp không? Cái đuôi tỏa ra óng ánh mê li lắm

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
Chết thật,cái đó tôi bảo bạn trên mà :|.Cái trò trên nghe quen quen,cái trò bắn ruồi á ?

Ai cho tớ Super Smash Bros trên N64 :">

Chết thật,cái đó tôi bảo bạn trên mà :|.Cái trò trên nghe quen quen,cái trò bắn ruồi á ?

Ai cho tớ Super Smash Bros trên N64 :">
Không, hình như thể loại phi thuyền không gian, chơi được 2 người, đuôi phi thuyền tỏa ra như sao chổi. Cả chục năm rồi nhớ thế quái nào được.

bạn nào có thể cho mình hỏi game trên hệ máy snes , game đó tìm không ra , chỉ nhớ hùi trước chơi thì gọi là boom 7 , mấy đứa con gái đặt bom xong chỉnh cái cần dài chạm vào quái mới chết , mình rất muốn chơi lại trò đấy , ai có lòng hảo tâm tìm giúp mình sẽ thanks rất nhiều . cảm ơn :x

Mình cần tìm một trò như sau:

1. Có thể chọn 2 trong 4 nhân vật để chơi: 2 người và 2 ếch.
2. Nhân vật để hai tay nắm lại bên hông như Karate í.
3. Game bắt đầu ở trên vũ trụ.
4. Kiểu chơi đi cảnh, 2 người đi phá đảo.
5. Thằng tướng đầu tiên to đùng, ngay ở trước cửa sắt.
6. Bài 2 là chui vào ống, rồi sau đó nhảy lên xe máy chạy, bọn địch đuổi theo, mình phải đạp bọn nó.

Bác nào tìm được xin hậu 1 Euro đủ tiên chơi game cả ngày :D

fly_us

Nấm bình thường
Mình cần tìm một trò như sau:

1. Có thể chọn 2 trong 4 nhân vật để chơi: 2 người và 2 ếch.
2. Nhân vật để hai tay nắm lại bên hông như Karate í.
3. Game bắt đầu ở trên vũ trụ.
4. Kiểu chơi đi cảnh, 2 người đi phá đảo.
5. Thằng tướng đầu tiên to đùng, ngay ở trước cửa sắt.
6. Bài 2 là chui vào ống, rồi sau đó nhảy lên xe máy chạy, bọn địch đuổi theo, mình phải đạp bọn nó.

Bác nào tìm được xin hậu 1 Euro đủ tiên chơi game cả ngày :D
Double Toad & Double Dragon

Post bên bài game NES rồi

http://nintendovn.com/forum/showpost.php?p=48667&postcount=82

cho mình hỏi tựa 1 game SNES: dạng game thể thao có thỏ ti-ton (kô biết viết đúng không nhưng đọc là vậy), vịt xanh, con gì màu tím chạy xoáy như cơn lốc. Có mấy màn chạy bộ, lặn, tàu lượn, cử tạ (màn cử tạ này hay có con chuột đi ngang, hắt xì 1 cái là rớt tạ...)

Bạn nào biết tựa game này là gì kô? Lâu ngày quá quên mất.

Thanks

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN