Đi cảnh The World Ends With You

Cửa hàng game Nintendo nShop

Không biết ai bị giống mình không ?

Không biết ai bị giống như mình không ? Chơi game rất tốt nhưng bị lỗi là không nhận được money... dù trong trận đấu hiển thị số điểm tiền được nhận. Nhưng ở bên ngoài menu thì hoàn toàn không có xu teng nào cả.

Mình sử dụng R4, đã down về bản (U) và (E) test thử hết rồi nhưng vẫn bị.

Cập nhật phiên bản 1.18 mới nhất vẫn bị. Thật không biết làm sao ....

vào menu pin rùi vứt mấy pin mang mệnh já vào cái thùng bên phải là có xiền :D hoặc vứt bất cứ pin nào khác vào cũng đc, kiểu bán đồ vậy đó :D.

cho em hỏi cái em chơi trò The Worlds Ends With You tren NO$GBA 2.6a nhưng nó cứ bị đen xì ở ngay đầu em ko thấy cái start đâu nữa xin hỏi để cấu hình thế nào để chơi tốt nhất(ngay lúc đầu em chơi chọn mấy người đi trên đương những người này toàn đen xì va lúc ấn vào cai vòng tròn để vào lúc chạy tự do dc rồi ấy thì màn hình lại đen xì)

ÔI trời.

Lần sau thì viết thêm cái dấu chấm dấu phẩy vào.

No$GBA đã hoàn chỉnh đâu, một số game vẫn ko chơi đc mà. Phải chịu.

Ultimate

Nấm nhỏ
He he bác nào xài giả lập mà mún chơi TWEWY thì dow giả lập iDeaS mà chơi,mún dow lên ideasemu.com mà dow nhé,bản 1.0.2.4 hoặc 1.0.2.5 ấy,mà cái này cũng chơi FFIV không bị đè chữ,quá good:D.Bonus thêm là có thể xoaty màn hình và phóng to X1,5 nữa,tuy tốc độ chậm hơn No$GBA chút xíu nhưng quá ổn rùi:D(Em đang trong chiến dịch quảng bá cài này:)))

Down về chơi đến đoạn movie chạy 1 chút thì nó treo cứng luôn. Có ai bị thế không nhỉ?
Chắc là do bạn dùng No$GBA hiện tại No$GBA chạy game này bị hỏng hình chứ thật ra nút Start nó ở góc trên cùng bên trái thì phải, muốn chơi đc thì dùng máy NDS hàng thật hoặc phần mềm giả lập Ideas mới nhất.:em15:

sao mình check trong list cheat mới nhất của gbatemp thì cả bản E và bản U đều cheat được nhưng mở máy thì mình kô thấy dòng ấn Y để cheat...hầu như các game đều được...chỉ có game này, tiger woods pga tour 08, summon night - twin age là kô được...nhân tiện mình hỏi luôn cái summon night - twin age ấy...mình down một bản trên 3roms.com về trims thì còn 123/128MB...hôm nay down bản U trên DS.rom.news.org thì khi trims chỉ còn có 66MB...thật quá sức tưởng tượng...cùng một bản game mà dung lượng khác xa nhau quá

Mới chơi được 1h28' thấy đánh khó quá, cầm cái cây chỉ chỉ vô màn hình, còn mấy cục pin là sao hẻm hỉu... thấy trên game spot chấm trò này 9đ với lại thấy anh em chơi rồi khen hay quá...ráng cày tiếp vậy

ko phải là game nào cũng cheat được, đặc biệt là game này ko thể cheat dc, đừng mơ mộng nữa, chơi cheat mất hay
nhưng vấn đề là tớ còn phải học...mà game thì nhiều...kô thể cày kéo lâu được...cheat tí cho nó nhanh phá đảo rồi còn chuyển qua game khác. Mà sao bảo game này kô cheat được??? trong bản cheat mới nhất ở gbatemp...cái tập tin gamelist có rành rành ghi game này mà...chứ kô sao tớ lại hỏi. Còn ai biết vụ trim cái Summon night hok?:em04:

cho em hỏi cái summon night twin-age đó em down về xong bỏ vô r4 choi thì lúc vo shop bị đứng lúc nhận quest cũng đứng lun chơi bình thường thì đến lúc vô cái sa mạc đứng cứng ngắc ai chỉ em với thất vọng quá

Ultimate

Nấm nhỏ
ko phải là game nào cũng cheat được, đặc biệt là game này ko thể cheat dc, đừng mơ mộng nữa, chơi cheat mất hay
Vớ vẩn,cheat dc tất,tại bạn không biết cách đó

Dùng YSMenu là game nào có cheat nó hiện hết,điển hình như game này hayPokemon Platinum không dùng YSMenu là chả thấy cheat đâu cả

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
Cheat được tất, mà hình như nếu không dùng YSMenu thì dùng chương trình edit cheat r4cc (hình như tên như vầy) cập nhật lại rom là ổn thôi (cập nhật lại ID rom). Nhớ là vậy.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN