Toàn tập về patch game (trucha, Wiifrii, Update remover)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Có ai mở được trauma newblood bằng trucha chưa, mở ra máy cũng đơ luôn, mà cái wii language patch cũng ra version 2 rồi, sửa thêm mấy game (red steel minh thử cái cũ không được).

Thử fix lỗi 001 cho game "Chess (Download)" & "Super Mario Galaxy (JAP Download,chưa thử chuyển Console Language Detection thành EN)" rất OK.
Cám ơn bạn Tiểu-Bảo nhiều.

ppkhoa

V.I.P Member
Hehehe, mạng mình dạo n ày khủng ! Không biết thế nào mà tốc độ down HTTP lên tới 600~700kb/s, còn torrent khỏi nói ! Lên tới 200kb/s, khủng chưa ! FPT đó !

SMG E à:D nhà ông ở đâu, tôi qua burn nhờ cái dĩa:D
thế còn SSBB đã thử đc chưa vậy:D
Ừ, patch xong phải vác hdd ra hàng burn, SSBB đang down bản dvd5 (vì wiikey clone không chơi được dvd9) .
Nhà ở hồng mai, nếu qua được thì tôi cho mượn cái dvd đã patch rồi ông chạy ra hàng mà clone :D

sao tui làm đúng các bước lúc bỏ vào máy nó báo game disc could not be read là sao, bình thường vẫn ghi như vậy có bao giờ bị lỗi đâu, ai bít vụ này giúp với
tôi dùng nero 8 để burn tốc độ 4x liệu có bắt buộc phải dùng imgburn ko vậy

Rốt có bác nào chơi được SSBB DVD9 trên D2Ckey J chưa ạ?
Chơi được hết rồi bạn ơi, đĩa đúc, ở SG ra Hiệp Lực, ở HN ra Gamescenter.

Đặc biệt, bác nào ở SG chưa có điều kiện up sẵn lên 3.2 (máy Jap), khi ra Hiệp Lực nhớ nói rõ, người ta sẽ đưa thêm 1 cái đĩa khác cho các bác up rồi bỏ SSBB vào sau.

Hôm qua ra mua đã đc nói vậy nhưng ko cần vì mình xài máy US :D

Ừ, patch xong phải vác hdd ra hàng burn, SSBB đang down bản dvd5 (vì wiikey clone không chơi được dvd9) .
Nhà ở hồng mai, nếu qua được thì tôi cho mượn cái dvd đã patch rồi ông chạy ra hàng mà clone :D
hồng mai là đoạn gần chợ mơ đúng không bạn, nếu đúng thì nhà mình gần đó mình chạy qua mượn bạn cái đĩa nha

ping ơi cho mình địa chỉ mình sang mượn cái đĩa wii với nào, mà cậu ghi bằng loại đĩa gì vậy, mình ghi bằng cái đĩa somei máy nó không nhận hix

chậc, down đc cái ISO về, unrar bị error mới uk chế chứ

thôi, ping cho tớ cái địa chỉ, qua mượn tạm cái đĩa SMG vậy:D

Tin tốt lành cho các bác tại HCMC không muốn nhức đầu về kỹ thuật hoặc không có account hay không có điều kiện download file ISO về patch: call bác Hiệp Halo hôm nay và được biết là đã có hàng loạt game được recorded thương mại, đã patch language code có thể chạy trên hệ Console Japan thân iêu của chúng ta (ít ra là đã có SMG, Cooking Mama...) và cả SSBB DVD9 đĩa đúc. Mời các bác nào chưa có ra lượm về cho nóng sốt!

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN