Cuộc thi thiết kế banner cho box Pokemon!

Cửa hàng game Nintendo nShop

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
Tấm thứ 2 tốt hơn tấm 1. Do 2 bên có tính đối xứng thì ở giữa chỉ để hình Ash thui thì đẹp hơn là để cả 2 nhân vật. Nhưng giá mà có hình nào có tính đối xứng hơn nữa thì sẽ hợp với hai bên hơn.

Abra thấy phần chữ Pokemon không ổn lắm. Nó lạc lạc ra thế nào ấy. Có thể là phóng to ra rùi dìm xuống làm nền lun. Hoặc đưa 2 con Giratina mờ xuống làm nền. Ở giữa chỉ cần một trái pokeball hoặc hình nhân vật là ổn. ^^

Màu bạch kim hay nói chính xác hơn là chất bạch kim thì cái khó nhất là có ánh kim. Ánh kin nổi bật hơn bạc nhưng lại không gắt như inox. ^^ Giả sử làn 2 con Giratina và chữ pokemon thành những đường khắc lõm xuống nền bạch kim còn nhân vật ở giữa là những mảng ghép bằng đá quý thì sao nhỉ?

Cuối cùng, chữ Nintendo thực sự thấy không cần thiết. ^^

Thân,

p.s: ý kiến cá nhân thui. ^^

boyson5012

N-Club <span style="color: rgb(255, 0, 0);">MarioK
bản này là platinum của sinnoh nên thay hình Ash = 2 nv chính có lẽ tốt hơn
1 bên là Gira Origin form, 1 bên là another form kiểu tấm này nè :em36:

Đây:

Ko thì bạn search với tên Giratina cũng dc.
Còn 2 nhân vật chính của Pt là Lucas/Dawn, là hình 2 người trong banner đầu tiên của ck í. :D

espeon

V.I.P Member

Chữ Platinum chưa nổi lắm :-? Chữ Pokemon cũng không cần phải sáng ở nửa dưới đâu :-j
Hình cái Boxart của game cũng ko hợp :-?
Để hình thằng Rival lên cao ngang bằng 2 nhân vật chính đi? :D

chuongkim

Nấm nhỏ
chỉnh sửa thêm tí dc cái này nè----->
Tấm I:

Tấm II:

Và 1 tấm vò đầu bứx tóc đây---->

@bluemoon: wow của bạn đẹp wớ, hem biết 3 tấm của mình thì sao đây,
Mọi người nhận xét cho CK nhe!tấm cuối lần đó ck design bên web psypokes,nhưng không đẹp bằng tấm này cho nintendovn đâu ^__^, con pokemon màu trắng ck cắt bị sai nhưng thôi đưa cho bọn psypokes luôn.

boyson5012

N-Club <span style="color: rgb(255, 0, 0);">MarioK
cái tấm có chữ pokemon ở chỗ góc chữ pokemon màu nét thế sao sang 2 tấm này hơi mờ đi thì phải :em04:

chuongkim

Nấm nhỏ
cái tấm có chữ pokemon ở chỗ góc chữ pokemon màu nét thế sao sang 2 tấm này hơi mờ đi thì phải :em04:
àh bạn nhìn bên gốc phải đi, bạn sẽ thấy màu nó cũng như vậy, lúc đầu thì tại có chữ pokemon nên mình không chú ý, bỏ chữ pokemon thấy kì wá nên mình smugde cho nó mờ luôn ^_^

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
Bảo thấy bỏ chữ Plantium đi để chữ Pokémon thì hợp lý hơn vì Plantium là tên phiên bản, còn cái này là box của chung tất cả phiên bản pokémon mà :D Nói vậy thôi chứ hok fải là dân pokémon nên hok dám đi sâu :"> Mọi người làm banner nhìn cũng dc lắm, thanks nhe ^_^!!!

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN