Cuộc thi thiết kế banner cho box Pokemon!

Cửa hàng game Nintendo nShop

Ý tưởng của bạn rất hay nhưng theo mình nên để hình Pokemon 2D thui, hình 3D như trên nhìn cứ thấy chói mắt sao sao ấy, nhìn ko đc rõ :D

wow_wow

Thành viên lâu năm
3D đẹp đấy chứ
Tiếc là ở trên bị cắt mất mấy con Rayquaza, Latios, Latias.. chứ ko là cái banner này hoàn hảo:x

Làm thế thì mỗi lần có 1 phiên bản mới lại phải thay banner ah? =))
Tốt nhất nên chọn banner nào có tính lâu dài, ko cần phải quá thường xuyên thay đổi!

espeon

V.I.P Member
Cái gì đang hot thì cho lên làm banner chứ, thế nó mới có tính nóng hổi :-"

Cho lên làm banner thôi, mì ăn liền đừng hỏi :-"

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
Chào tất cả các fan thân yêu của PoKéMon!

Như các bạn đã biết, cuộc thi thiết kế banner cho box gần như đã kéo dài hơn một năm nhưng vẫn chưa có kết quả. Có thể là do phong trào vẫn chưa thực sự tạo được không khí kích thích bạn tham gia, cũng có thể là do... mod espeon khó tính quá chưa chọn được mẫu ưng ý ^_^ Bất cứ lý do gì đi nữa thì hôm nay mình cũng đã quyết định cho ra mắt phiên bản thử nghiệm 0.2 của Announcement PoKéMon. Banner được Design bởi Abrashiva, phần nội dung bên trong chưa được hoàn chỉnh cho lắm [phần này Mod sẽ cập nhật lại sau :) ]

Điều này không có nghĩa là cuộc thi đã kết thúc. Mình muốn thông báo đến các bạn rằng nó vẫn tiếp diễn và dưới hình thức tranh đua gỡ bảng. Giải thưởng sẽ không phân chia người tham gia sớm hay muộn. Chỉ cần banner bạn thiết kế đẹp hơn và được nhiều người bầu chọn hơn thì có nghĩa là banner đó được đưa lên thay thế và bạn sẽ được nhận giải. Giải thưởng có giá trị bao gồm:

_ Title tùy thích
_ Icon PokéMon động tùy thích (giống như các icon của BQT - nhưng theo chủ đề PokéMon, bạn được tùy thích yêu cầu chọn PokéMon icon mà mình yêu thích set lên)
_ Nick in đậm và có màu tô nổi bật forum.
_ Tên bạn sẽ xuất hiện trong Announcement dưới dạng: Designer: Trainer "xyz"

Giải thưởng có giá trị tồn tại cho đến khi có người khác giành được giải từ tay bạn.

Và hơn hết những "món quà" khẳng định chức danh/vị trí kia thì đó là sự đóng góp lớn lao của bạn đã giúp phần thúc đẩy PoKeMon section phát triển mạnh mẽ hơn. Nếu bạn yêu thích Nintendo và có niềm đam mê với PokéMon thì hãy tự hào rằng mình là người đã có đóng góp cho dự án xây dựng trang nội dung PokéMon lớn nhất tại Việt Nam với tên miền mẹ thân thương của hãng Nintendo là http://pokemon.nintendovn.com

Qua giải này mình cũng xin lưu ý rằng PokéMon Banner của chúng ta hiện tại chỉ là một bước đầu cho giai đoạn phát triển hưng thịnh này. Sắp tới chúng ta sẽ mở rộng hơn và hy vọng các bạn sẽ tiếp tục ủng hộ. Chúng ta sẽ có Team Trainer chuyên nghiệp, những supporter chân thành giúp chúng ta xây dựng thế giới PokéMon này.

Cuối cùng là: Chào mừng đến với thế giới PokéMon. Nơi có bạn, có tôi và cả những ước mơ. Cuộc đời thật đẹp khi chúng ta là những trainer.

Chân thành cảm ơn các bạn.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN