Đăng ký tham gia giải Pokémon Championship lần 1.2 (FC)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Cyberhunter

V.I.P Member
ông lo cái giải thưởng của ông trao đi, XH đang hối ông kè:Dry[1]:mod mà làm ăn lề mề còn hơn gì nữa
Cyber đang chờ ý kiến việc tổ chức các giải tiếp theo dẫn đến giải tranh danh hiệu cuối cùng nên gác lại cái danh hiệu 1 tí, về việc này thì xuanhuy đã đồng ý nên bạn khỏi lo...

Cyber tuy là mod của forum nhưng không phụ trách lĩnh vực Pokémon và cũng không chịu trách nhiệm về event này. Song song với việc tham gia cho vui nhà vui cửa, Cyber chỉ đứng ra với tư cách giúp đỡ và cố hết mình trong khả năng có thể thôi. Hiện tại mod Espeon đang bận rất nhiều việc do cuộc sống học tập có nhiều thay đổi chưa thể trực tiếp quản lý được nên có thể event sẽ gặp nhiều thiếu sót. Mong bạn hiểu và thông cảm.

Tuy nhiên cyber cũng muốn lưu ý bạn là dù mod nhưng cũng chỉ là con người bình thường. Bọn mình tham gia BQT và phụ giúp Admin phát triển diễn đàn xuất phát từ lòng yêu mến và nhiệt huyết. Ngoài những vấn đề trên forum bọn mình còn vướng bận rất nhiều thứ trong cuộc sống thật. Đôi khi những thiếu sót là không thể tránh khỏi. Nếu bạn cảm thấy có thể giúp đỡ được thì hãy đóng góp và làm nhiều hơn giúp đỡ event có thể hoạt động tốt hơn vào những đợt sau.

Còn nếu bạn có ý kiến gì không hài lòng về khả năng làm việc của Mod thì bạn có thể đóng góp trực tiếp với Admin và những thành viên BQT cao cấp hơn tại box Đóng Góp Ý Kiến như Cyber đã gợi ý trên yahoo. Bản thân mỗi member cũng là chủ của ngôi nhà này mà. Bạn cũng nói với Cyber là bạn không có quyền lực cũng như ko có liên quan tới chuyện đặt ra title cho người thắng cuộc, nhưng Cyber cũng xin nói là Cyber cũng chả có quyền gì cao lớn hơn bạn cả. Bạn đã là người có công tổ chức và điều hành giải đấu thì không có nghĩa gì bạn lại không có quyền đặt ra danh hiệu giải thưởng. Cyber chỉ muốn bạn hiểu rằng bạn và tất cả mọi người (member và BQT) có đủ quyền lực và nghĩa vụ giúp đỡ forum mình ngày càng phát triển hơn.

không có gì đâu, chỉ vì Gengar là original, có từ bản 1 với lại muốn có phải tiến hóa bằng cách đặc biệt. Còn nữa Gengar stat với move tốt hơn Dusknoir, còn có ability Levitate tránh chiêu Ground super effective với hệ Ghost , hình dạng cũng cool hơn Dusknoir nhiều nên nhiều người thích Gengar hơn

Mơ à. Tớ hỏi Gengar thì ưu điểm gì so với các con Ghost khác.
Speed và Sp.Atk cao,Movepool tốt,có levitate để tránh Ground(trừ khi có mold breaker).Ngoài dusknoir và spiritomb(có sucker punch) thì không có ghost nào địch lại được gengar đâu.:>
gengar thuộc dạng tấn công nên nhiều người thích hơn dusknoir.
còn có ability Levitate tránh chiêu Ground super effective với hệ Ghost
là poison chứ ko phải ghost

rekkuuza

Nấm nhỏ
Rất tiếc là bạn quá hạn đăng kí đến nửa tháng sau khi giải kết thúc !!!!!!!!!
Mà mình nghĩ giải tổ chức 1 năm 1 lần thì hơi bị lâu quá đấy.

thế bao giờ thì mới tổ chức lần 2 vậy? lần 1 thì ngày đầu tiên không thua trận nào nhưng sang ngày thứ 2 thì thua nên mất cả chức vô địch :(

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN