Khởi đầu cho một cuộc phiêu lưu...

Cửa hàng game Nintendo nShop

hieu

Nấm nhỏ
Tui chơi ít dùng Fly lắm toàn là chạy maratong ko àh(để tiện hỏi mấy người đi đường coi nó có liên quan tới nv hok).

tiến là lên raichu thì tớ đổi nick forum thành raichu luôn à :))
vì tớ thích pikachui chứ kông thích raichu mặc dù đây là hình thức tiến hóa của cậu ấy :))

dragonite béo í cóa fải là huyền thoại đâu nó chỉ là một con bình bường hoi nhìn cũng hơi cute với cái cánh bé tí + với cái râu ngắn ỉn ;))

tui thì xuốt ngày lọ mọ dưới đó để tìm kiếm của quý, mà dưới đó nhiều thứ hay lắm đó nhưng mội tội là nhanh "hết bin", có vài tiếng mà đèn đã đỏ rồi :(

dragonite béo í cóa fải là huyền thoại đâu nó chỉ là một con bình bường hoi nhìn cũng hơi cute với cái cánh bé tí + với cái râu ngắn ỉn
cấp thấp của Dragonite là Dratini hay Dragonair nhìn cute hơn nhiều.

buta_buta

Nấm bình thường
4rum của nintendo mà lại :">

Muốn chú stater đầu tiên của mình là charmander. Vì sau này evolve sẽ thành Charizard -> pkm thích nhứt :">. Nếu là aipom hay skitty cũng đc :x. Bám trên vai, dễ thương chết đc :">

nếu choa tui chọn starter pokemon thì tui sẽ chọn kon suicune! nhìn nó lộng lẫy wá! Vùng đất bắt đầu sẽ là sinnoh vì chỗ đó có nhiều pokemon mới với những đặc tính , chiêu thức mới! ( tiếc là ko có DS để chơi)

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN