Toàn Quốc Nintendo 3DS sẽ có tại VN vào ngày 25/2/2011

Cửa hàng game Nintendo nShop

Thuế khoảng vài % thôi, tính thuế 15% cũng chỉ có 800k :rolleyes[1]:. Nhiều trang ship free về VN lắm.
Cái chính là phải order được kìa, mấy trang online đa số hết hàng cả, bên Halo có hàng sớm nhất VN rồi.
free ship là free ship trong địa phương thôi, nếu free ship về vn thì giá lúc nào cũng mắc hơn giá gốc, chứ free ship về VN mà giá 250$ thì hình như ko có bác ạ :no:

lyhainam_8b

Nấm nhỏ
Khiếp đọc xong cái topic này mà cứ tưởng nhầm là topic chửi xấu haloshop với Xgame ý
Các bác cũng nên bình tĩnh tí chứ, em thấy cái gì về việt nam mà chả đắt, không nên ăn nói quá mất lịch sự như thế:no::no::no:, từ từ mấy bác haloshop sẽ xem xét nhu cầu và thị trường ở đây rồi điều chỉnh giá cho phù hợp có gì đâu:rolleyes[1]:
Em thề giá em nó sẽ xuống nhanh thôi, chứ cứ vô đây mà nói xấu thế là đâu có tốt, với dân mình thấy thế là đắt, đa số anh em 4rum đây là học sinh,còn khó khăn trong "tài chính" với cả việc xin bố mẹ hay anh chị gì đó mua máy là cũng hơi khó, nên các anh em bức xúc thì em rất hiểu nhưng mình không nên nói thế.Mấy anh tạo điều kiện cho 3DS về việt nam như thế là tốt rồi.
Trông em đẹp quá mà không có tiền
Thứ hai là không hiểu tiếng em ý
Đc cầm thử máy thôi chắc em sướng lắm rồi,tiếc là ở hà nôi không biết mấy ông Xgame có cho thử không
Mong mấy ông anh halo và mấy bác ở Xgame sẽ mau chóng có sự điều chỉnh giá cho hợp lòng anh em,không anh em nhà mình bàn tán quá trời kìa,để ai cũng có cơ hội đc có em nó(nghe có vẻ hơi khó đây:sorry[1]:)\
Chúc mấy ông anh đắt hàng,làm ăn phát đạt.
Chúc các anh em ở 4rum sẽ sớm đc sở hữu 1 cái 3DS:yahoo[1]::yahoo[1]::yahoo[1]:

warriosbest

Banned
ko ở halo ko thì cũng đến test:myemo0111: - trước định nhờ halo ship pk psp nhưng giá có tên TK thì hay - nhờ HG ship toàn đồ lởm Đệt mịe :myemo0106:

giờ chờ bản US - vọc cho sướng :yahoo[1]:

Thực ra mình có 10t5 rồi chỉ sợ mua bây giờ sau này nhìn giá máy giảm thì tiếc
Nếu thật sự số lượng 3DS rất hạn chế mình sẽ nhanh chóng nhờ halo ship ra HN một em

bjboyn00b

Banned
Đề nghị Halo đừng giảm giá, tôi rất ghét cái kiểu ko mua được thì bắt đầu vào chửi, nếu tôi là người vác về VN cái 3DS đầu tiên, trước cả ngày bán bên Nhật thì tôi phải bán 50 triệu chứ chả phải chỉ 10 triệu, muốn sở hữu hàng độc mà muốn bỏ ít tiền, nhiều chú còn bảo ship với chả ship, nói mồm thôi, thử đặt hàng đi, có mà phải 5,6 tháng nữa mới có hàng, vớ vẩn thật. Giá DSi giờ 4 triệu với giá 150$, nên 3DS sẽ có giá tầm 7 triệu trở lên( đô la tăng)

warriosbest

Banned
Đề nghị Halo đừng giảm giá, tôi rất ghét cái kiểu ko mua được thì bắt đầu vào chửi, nếu tôi là người vác về VN cái 3DS đầu tiên, trước cả ngày bán bên Nhật thì tôi phải bán 50 triệu chứ chả phải chỉ 10 triệu, muốn sở hữu hàng độc mà muốn bỏ ít tiền, nhiều chú còn bảo ship với chả ship, nói mồm thôi, thử đặt hàng đi, có mà phải 5,6 tháng nữa mới có hàng, vớ vẩn thật. Giá DSi giờ 4 triệu với giá 150$, nên 3DS sẽ có giá tầm 7 triệu trở lên( đô la tăng)
thử nghĩ 1 cách đơn giản thế này nghen :rolleyes[1]:

3DS JPN
10tr còn ít người mua(chưa nói là ko có ai mua ver JPN) mà ko giảm giá thì có mà cháy à =))

đặt hàng thì chả nói làm gì - ở đây toàn thấy nói là xách tay mà xách tay là phải có 1 nguồn bán ...

buta_buta

Nấm bình thường
free ship là free ship trong địa phương thôi, nếu free ship về vn thì giá lúc nào cũng mắc hơn giá gốc, chứ free ship về VN mà giá 250$ thì hình như ko có bác ạ :no:
Một vài trang free ship cho VN. Play-asia đấy, nó là trang TQ thì phải. Tớ mua mấy cái đĩa từ đây rồi, giá cũng bằng giá gốc thôi, gặp đợt khuyến mãi giá nó có thể giảm tận 50~75% nữa.

Topic hạ nhiệt từ tận mấy trang trước rồi, sau khi Halo vào giải thích thì mọi chuyện cũng rõ, đọc cho hết 7 trang đã. Cứ moi vấn đề cũ lên mà nói. Cũng đã nói 10tr550 là giá ban đầu thôi mà, khi bản US và đợt hàng thứ 2 ra, chờ cho bớt hot thì giá sẽ hạ một chút.
Với cả, Halo không bán trước cả ngày bán bên Nhật đâu, làm sao mà được thế :)). Bán cùng ngày thế này đã là tuyệt vời lắm rồi :x. Mình không bị lạc hậu so với người ta.

Hôm nay mình vừa lên Halo thử máy :yahoo[1]:. Phải nói là tuyệt vời luôn :x:x. Cảm ơn Halo nhé :">.

Một vài trang free ship cho VN. Play-asia đấy, nó là trang TQ thì phải. Tớ mua mấy cái đĩa từ đây rồi, giá cũng bằng giá gốc thôi, gặp đợt khuyến mãi giá nó có thể giảm tận 50~75% nữa.
đĩa gốc thì nói làm gì :rolleyes[1]: chứ máy game thì play-asia chả có cái nào free ship và = giá gốc hết, với mình thấy game gốc ở play-asia mắc hơn mà ta :-? như game ở amazon là 49.99$ của play-asia thì 54.90$ :rolleyes[1]:, mình cũng đặt ở play-asia rồi, hồi đầu năm khuyến mãi đã thiệt :myemo0111: cái wii remote plus đen từ 49.90$ còn có 34.90$ :myemo0111:

Topic hạ nhiệt từ tận mấy trang trước rồi, sau khi Halo vào giải thích thì mọi chuyện cũng rõ, đọc cho hết 7 trang đã. Cứ moi vấn đề cũ lên mà nói. Cũng đã nói 10tr550 là giá ban đầu thôi mà, khi bản US và đợt hàng thứ 2 ra, chờ cho bớt hot thì giá sẽ hạ một chút.
Với cả, Halo không bán trước cả ngày bán bên Nhật đâu, làm sao mà được thế :)). Bán cùng ngày thế này đã là tuyệt vời lắm rồi :x. Mình không bị lạc hậu so với người ta.

Hôm nay mình vừa lên Halo thử máy :yahoo[1]:. Phải nói là tuyệt vời luôn :x:x. Cảm ơn Halo nhé :">.
Chính xác là HALO có hàng trước ngày phát hành của Nhật luôn đó bạn. Bên Nhật ngày phát hành là 26/2, HALO có vào ngày 25/2 :D

đợi ra bản EU mua thui mới ra còn HOT wa :myemo0102::myemo0102: mua sớm wa ra bản EU rồi lại tiếc, chờ tới đó có vô số game để mình lựa chọn :myemo0111::myemo0111::myemo0111:

warriosbest

Banned
Làm gì mà khoái chí dữ vậy, chỉ là mấy cái chức năng phụ của 3DS, nên dễ hack là đúng thôi, cái chính của nó kìa, game 3DS, chờ xem khi nào mới hack dc !!!!! Tất nhiên là ko đứa nào khùng đi mua 3DS để chơi dc game DS =]] !!!!
nếu có bản 3DS US thì rất có thể mình sẽ là thằng khùng đó =)) chơi tạm games DS đợi ra FC 3DS =))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN