Toàn Quốc Nintendo 3DS sẽ có tại VN vào ngày 25/2/2011

Cửa hàng game Nintendo nShop

yên tâm là khi chúng ta sờ đc vào con 3ds với giá của dslite bây giờ thì khi ấy sẽ có 4ds với giá 10 củ so với giá release 6 củ =))

warriosbest

Banned
mình đã post mấy page trước roài :em15:

Làm gì mà khoái chí dữ vậy, chỉ là mấy cái chức năng phụ của 3DS, nên dễ hack là đúng thôi, cái chính của nó kìa, game 3DS, chờ xem khi nào mới hack dc !!!!! Tất nhiên là ko đứa nào khùng đi mua 3DS để chơi dc game DS =]] !!!
nếu có bản 3DS US thì rất có thể mình sẽ là thằng khùng đó chơi tạm games DS đợi ra FC 3DS
:myemo0111:

ratmoonser

Thành viên lâu năm
mình đã post mấy page trước roài :em15:

:myemo0111:
Dù sao thì tớ vẫn nghĩ dù có FC 3DS thì cũng ko thể nào mà chơi game 3D dc ;)) !!!! Thế thì cũng mất hết 40 % giá trị game rùi. Game DSi đó, chỉ mới dùng camera mà đã chưa FC nào làm dc, huống chi là 3D của 3DS :) !!!

EndLessLove

Nấm nhỏ
3D là chức năng hiển thị thôi bạn. Chắc là fc sẽ làm được. Còn cái game có camera thì khác, cái đó là 1 ap.Còn 3d là hiển thị như đã nói =)).

warriosbest

Banned
Dù sao thì tớ vẫn nghĩ dù có FC 3DS thì cũng ko thể nào mà chơi game 3D dc ;)) !!!! Thế thì cũng mất hết 40 % giá trị game rùi. Game DSi đó, chỉ mới dùng camera mà đã chưa FC nào làm dc, huống chi là 3D của 3DS :) !!!
chơi thì chắc đc :rolleyes[1]:
còn mấy cái games dsi bạn nói thì nó lại khác - có mấy games bán online thì có hack đc đâu :D cái này là card games 3ds nên chắc có thể output ra 100% đc hehe\m/

ratmoonser

Thành viên lâu năm
chơi thì chắc đc :rolleyes[1]:
còn mấy cái games dsi bạn nói thì nó lại khác - có mấy games bán online thì có hack đc đâu :D cái này là card games 3ds nên chắc có thể output ra 100% đc hehe\m/
sax ko phải ông, mấy game DSi đó, là chỉ có DSi dùng chung với camera mới chơi dc, còn mấy game DSi mà DSlite vẫn chơi dc như pokemon Black/ White thì là DSi e+ !!! Chứ tớ có nói DSi ware game đâu!!!

buta_buta

Nấm bình thường
ôi mẹ ơi.. hồi đó nghe dự kiến có ~ 6tr hay j đó mà...:((
Chính xác thì giá gốc khoảng 5tr5 thôi :rolleyes[1]:, do đợt hàng đầu số lượng có hạng, cộng ship + lời hơi cao nên đội lên 10tr5. Bạn muốn có máy trước cho nó ngầu thì mua bây giờ luôn \:D/, không thì chờ từ từ các đợt hàng sau sẽ hạ giá.

mình chỉ cấu cậu mình ngẫu hứng cho cái 3DS:yahoo[1]:
tháng 4 về
mà ổng xít lắm,lần trước cho ...không cho cái gì:sorry[1]::bye2[1]:
mà cho chị mình hai cái waio,một toshiba bản quyền win 7,một macbook:beach[1]:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN