Top 10 pokemon kì dị nhất

Cửa hàng game Nintendo nShop

NKid

V.I.P Member
Miễn bình luận. Không khéo lại hóa thành đả kích lẫn nhau.

Không phải ở cách "bày trò" mà là ở cách nhận xét quá phiến diện, mang tính chủ quan và...thiếu chuẩn xác.

Ai tán thành cho vụ này vô...sọt nào? (xin lỗi bạn chocopie nhé :|)

hieu

Nấm nhỏ
1 vote luôn. Theo tôi pokemon thì chả có pokemon nào xấu cả, cũng chả có pokemon nào mạnh nhất cả. Vụ này nên vô sọt rác luôn đi, để đây mất hết thẩm mỹ forum + pokemon. Không chừng dẫn đến đả kích chửi nhau.

wow_wow

Thành viên lâu năm
Game4v nhảm vô đối =))
Đừng nghe lời thằng game4v này nói, thằng viết bài này bảo đảm chả ưa gì PKM

bài trên nhảm vô đối :| nó không ưa gì pokemon ? Thế chả nhẽ nó ngồi lục cả đống pokemon để viết bài về 10 con kia à 8-}
btw, cái thằng viết bài ở game4v tởm không chịu được =((

Cyberhunter

V.I.P Member
Mẹ nó, thằng này có nước muốn spam thôi, thăng này ra đường xe cán chết cũng đáng, sao trong đó chả thấy cho comment để mình chửi nó nhỉ?!?

hieu

Nấm nhỏ
10 điểm cho phong cách nhảm. Nó chả có cái gì để chứng tỏ nó nói đúng, chỉ là suy diễn lung tung vô căn cứ.

wow_wow

Thành viên lâu năm
bài trên nhảm vô đối :| nó không ưa gì pokemon ? Thế chả nhẽ nó ngồi lục cả đống pokemon để viết bài về 10 con kia à 8-}
Việc nó ko ưa đâu có nghĩa là nó ko biết =.="
CÓ thể thấy ngay các con nó liệt kê toàn gen I, gen II và một vài con từ gen III,gen IV trong khi đó PKM gen I, II là những con đẹp nhất nên hẵn là biết nó chả ưa gì PKM ngay từ đầu rồi :|
btw, sign trông wen wen ;))

buta_buta

Nấm bình thường
Ngớ ngẩn quá :)). Uh thì quái dị :-", ai chả biết pokemon làm ra từ tưởng tượng =)). Lại còn veno 8->, mặt dễ thương thế còn gì :">.

Cả koff với Poli mà quái dị thì kể cũng lạ :)). Tạo hình 2 con này nhìn vô cùng bình thường mà :-?.

Rồi còn cái gì mà 2 điều mà pokemon ko nên có :-". Chả biết ai đặt ra cái quy định là pokemon ko đc có râu và tay chân rời nữa :">

Thấy cũng ko tới nỗi là bôi bác pokemon, chỉ là nhận xét ngoại hình thôi :D. Nhưng cái thằng viết bài này nhảm vô đối =)). Có cảm giác như nó kiếm cớ nhét vào chứ thật ra mấy con này so với vài con khác thì nhìn cũng đâu có gì quái dị :)). Có cái con khinh khí cầu bôi kem thì đúg là nhìn lạ thật :">

koffing bình thường ở chỗ nào :-?
chả bôi bác thì gì 8-} suốt bài post toàn đấm vào mặt với thế này thế nọ 8-}
quan trọng ở chỗ nó không biết pokemon toàn là quái vật hay sao mà còn chê bất bình thường 8-}

wow_wow

Thành viên lâu năm
Có cái con khinh khí cầu bôi kem thì đúg là nhìn lạ thật
Trông cái danh sách nó liệt kê chả có con nào quái dị cả 8-} Có chăng thì Probopass hơi xấu thôi. Happiny, Venonat, Poliwrath mà nó còn chê thì Pikachu cũng sẽ bị chê như thường :))

Kawaii

Super Princess Peach
- Hi hi hi ^_^

- Cóa Pokémon nào mà xấu đâu, có chăng là do trainer cảm nhận thoi mà ^_^

- Trong mắt mình, tâm hồn mình và trái tim mình, bất kỳ Pokémon nào cũng hông hề xấu xa ... vì Pokémon là Pokémon ^_^

Kawaii >,<

>400 Pokemon(s) mà bác ý túm gọn lại còn được 10 em, bảo đảm những ai chưa từng nghe hoặc chơi thử Pokemon sẽ đều nghĩ rằng: " mấy cái thứ xấu như vậy mà cũng có người chơi , hên là mình chưa chơi thử " , thiết nghĩ bác nào đó ở Game4V đang cố tình tạo cho Pokemon 1 bộ mặt khác chăng, để sau này hem ai mún chơi nữa :D . Btw , Pokemon vẫn là game kinh điển của Nintendo,mình được chơi nó từ năm lớp 4 mà bi giờ vẫn còn ghiền, Vote cho 5th Generation mà bác Nintendo nhà ta đang trong quá trình sáng tạo nào :D

espeon

V.I.P Member
Làn sóng Pokemon cũng đã từng quét qua ngành công nghiệp giải trí với rất nhiều sản phẩm ăn theo trong đó có cả trò chơi điện tử
Nghe cái này chúng ta cũng biết người viết có kiến thức như thế nào về Pokemon rồi mà :-j Cái gì mà "trò chơi điện tử ăn theo" chứ >:P
Bực mình nhất, Poliwhirl và Venonat là 2 Pokemon tớ thích nhất ở Gen 1

Hapiny giống Kirby :))
Weepinbell là Pokemon Quả lê có dạng con cá :))

Trong khi pokemon được nhiều người cho là "xấu" nhất từ trước đến nay trên khắp các forum là Bibarel thì chả thấy đâu :P

@Wow_wow: Cái banner Daisuke trong chữ kí đẹp thế nhỉ :x
@Kawaii : Chào mừng, lâu rồi ko thấy Kawaii xuất hiện :-j

wow_wow

Thành viên lâu năm
Hình lụm trên mạng rồi edit đó ;)) Đẹp chưa :>
Bibarel tớ ko chê xấu :">
Nói thật trong gen III là xuất hiện nhìu con lạ mắt nhất mà chỉ thấy có Glalie :| (legend đẹp :D) nhưng lại nhìu còn mạnh :">
gen IV thì ôi, palkia dialga... chỉ có 2 con đó hơi bị làm mất đi hình tượng PKM thì ko dc nói tới :|
Đứa viết bài này có ý công kích đàng hoàng thế mà thằng game4v để đăng lên hay thật:|

koffing bình thường ở chỗ nào :-?
chả bôi bác thì gì 8-} suốt bài post toàn đấm vào mặt với thế này thế nọ 8-}
quan trọng ở chỗ nó không biết pokemon toàn là quái vật hay sao mà còn chê bất bình thường 8-}
koffing ko bít mọi ng` nghĩ sao chứ koffing của Jissies là thấy cute nhất:-*(ko bít có ai phản bác ko? :P)
mấy con kia thì ko bàn luận nhưng poliwhirl & venonat cute zay mà nó cũng chê đc thì thiệt là...:em25:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN