Acekard 2i

Cửa hàng game Nintendo nShop

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
chờ thằng .com mòn mỏi chưa ra firmware cho 1.42, nhiều khách chữa cháy chuyển sang xài thằng .cc luôn vì update nhanh :myemo0136:

EndLessLove

Nấm nhỏ
ủa vạy thằng cc xài được hem anh? có ngon như .com hem? Cái nào xài được hơn :rolleyes[1]:
CC được bik đến như là clone của acekard. CC update 1.4.2 cho fc sau khi v1.4.2 ra vài ngày. Còn com h` vẫn chưa ra :(. Nói chung là nên xài com.(chịu khó chờ thêm vậy).

thanhbtre

Nấm nhỏ
mình xài acekard2i một số game khi load đến chữ loading màu vàng thì đứng luôn ở một số game lớn hơn 200M :em27: (toàn game hay một số có AP) ai biết lý do hem hay tại thẻ nhớ micro sd của mình class 4 nên mới như thế ? :em21: (àk mình đang xài kái cc hihi :sorry[1]: ) àk cc chơi wifi hẻm được phải hem?

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Một số thẻ nhớ dỏm quá chơi game hay bị đứng hay load game ko đc lắm, còn chơi Wifi thì FC nào cũng chơi đc hết

SkydragonZX

Nấm nhỏ
mình xài acekard2i một số game khi load đến chữ loading màu vàng thì đứng luôn ở một số game lớn hơn 200M :em27: (toàn game hay một số có AP) ai biết lý do hem hay tại thẻ nhớ micro sd của mình class 4 nên mới như thế ? :em21: (àk mình đang xài kái cc hihi :sorry[1]: ) àk cc chơi wifi hẻm được phải hem?
format it,and it will be o.k

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Đề nghị dùng tiếng Việt có dấu :|
Tiểu-Bảo nói:
Điều 3. Bài viết cần tuân theo các quy định: Đánh có dấu, không viết toàn chữ hoa, dùng chữ đậm, màu mè... khi không cần thiết. Ngôn ngữ duy nhất được chấp nhận sử dụng tại forum là tiếng Việt.

Mình cũng bị giống bạn này. Mấy game trên 200MB load xong bị báo lỗi. Đã format thẻ mấy lần rồi.

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Ý bạn hỏi là firmware AKAIO đó hả? Trong đống skin sẽ có một cái tên là Adv.EvoR, bạn chuyển qua cái đó rồi nhìn màn hình trên sẽ ghi phiên bản AKAIO

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN